Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
ước gì mình có IP mà đú

ước gì mình có IP mà đú

giờ nó hay ko cộng point chứ ko nhanh như lúc đầu nữa. h còn mỗi app 3x buồn chả muốn làm:binhsua19:

Android Tàu chiến được cái này không mấy bác . Không có Safari để xài như IP, vào google play search cũng chẳng ra gì:binhsua19:

Android Tàu chiến được cái này không mấy bác . Không có Safari để xài như IP, vào google play search cũng chẳng ra gì:binhsua19:

Chỉ có Iphone mới chiến được nha bạn! Vì liên quan appstore

giờ nó hay ko cộng point chứ ko nhanh như lúc đầu nữa. h còn mỗi app 3x buồn chả muốn làm:binhsua19:

từ chiều nay đến giờ nó ko hết cộng 1 point nào lun@@

Vẫn cộng point bình thường, bật mí các bạn fake IP HK ngay, có rất nhiều app 130p, 300p, tải và fake IP trước khi bật app, mình vừa thử app Lovestruck, phải đăng ký, bật định vị lên sẽ cộng 270p!

- - - Updated - - -

Thank các bạn đã đăng ký ref, mình sẽ send bí quyết tải app phí ngay qua email!

Các bạn fake IP HK ngay, có rất nhiều app 130p, 300p, tải và fake IP trước khi bật app, mình vừa thử app Lovestruck, phải đăng ký, bật định vị lên sẽ cộng 270p!
Một số app đòi hỏi itunes HK, Đài Loan mới cho tải, mình đang lập acc mới!

Tớ đăng kí ref bạn từ hôm nọ rồi, ko biết bạn check đc ko vì nick fb tớ dùng để reg cái này là [email protected]

Còn email chia sẻ bí quyết cậu share cho tớ qua [email protected] nhé

Mà cậu có hỗ trợ acc itunes US không? Máy mình reg xong cái icloud VN xong nó ko cho reg nữa.

- - - Updated - - -

Thank các bạn đã đăng ký ref, mình sẽ send bí quyết tải app phí ngay qua email![/QUOTE]

Thank you so much :D

IOS mà bạn android sao chạy

Hiện đã share bí quyết lách luật tải app có phí cho tất cả các bạn có yêu cầu qua email rồi nhé, đang tiếp tục share cho các bạn mới yêu cầu trên 4rum! Bạn nào nhận rồi thì xác nhận nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week