Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Bạn chờ lát, để mình kiểm tra, chắc email mình giao dịch nhiều nên hay lỗi
hôm nay lễ không đi chơi nằm nhà ôm ipad chờ thớt giúp đỡ mà lâu quá từ sáng tới giờ luôn . thớt có lòng thì cho mình cái key vpn và hướng dẫn mình tải mấy cái app có phí luôn nhé.. thank thớt nhiều nhiều.

Bạn david ơi tapbooty mình nên fake ip của nước nào mà nó hok bị denny-try ( phát hiện fake) giờ tapbooty hết cho kết hợp với tapjoy rồi nên giờ fake ip us hoặc uk là bị phát hiện fake ip :) còn ip của taiwan,hongkong,israel,korea thì ngon nhưng giờ nó hết app rồi, bạn david giúp mình với

Mail : [email protected]
Hoặc : [email protected]

bác ơi sao featurepoints e choi tren androin lau k dc

thế tappuddy thì sao c, cái đó chắc androin ok chu

Cái này Chiến đc Trên Android hum thread :(

Chiến đấu được nha bạn. Nhập theo link của thớt để hưởng 100p
Ờ Để Thử có 2 cái Android mà chưa chơi bao giờ ko biết chơi sao :(
Reg Nick bằng IP VN nhưng sau này làm fake IP thì có đc ko hay là phải Fake ngay từ đầu hả bạn ?
Và cho mình hỏi Luôn Như 1 cái đt dk 2 lần nick khác nhau đc ko ? hay ntn bạn

Thread hướng dẫn cụ thể mình chiến cái này Trên Android đc ko, mình dùng 1 Phone 1 Tap :) .
mail : [email protected] hướng dẫn giúp mình nhé .

Sao mình chiến trên android nó không cộng points nhỉ? :D ai bị tình trạng này không?

Hiện nay FeaturePoints đang có chương trình Trúng thưởng iPhone 5S, một lượt download app thành công sẽ tính 1 entry, sau đó sẽ được chọn để trúng iphone hoặc đổi sang 300.000p=500$. Chương trình kết thúc ngày 17/9/2013. Nhanh tay tải app nha các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week