Got Paid HOT Kiếm 10$/ngày với APPCASHER trên ANDROID (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có pr

sao kì thế nhỉ, mình làm được 1174 điểm, mình reward PP 1$ mà nó bảo phải kiếm 800 điểm gì đấy, :( mọi người có ai bị giống mình không

sao cái candycrush với clash of lord mình làm hoài mà nó ko cộng điểm vậy
mình dùng ip us mới vào có nhiều app nhưng 2 ngày nay chỉ còn mỗi cái kobo với 2 game trên , lâu lâu thêm 2 cái video thế thôi. Ip vn thì ko thấy thêm app nào

sao cái candycrush với clash of lord mình làm hoài mà nó ko cộng điểm vậy
mình dùng ip us mới vào có nhiều app nhưng 2 ngày nay chỉ còn mỗi cái kobo với 2 game trên , lâu lâu thêm 2 cái video thế thôi. Ip vn thì ko thấy thêm app nào
Uhm mình cũng bị vậy, hôm nay it app hơn hôm qua !

:( sao GC nó ko send thế , có 2$ rút mà 36h rùi ko thấy send , có khi nào nó thất lạc mail như lúc xác nhận TK ko :eek:

mình ip5 chiến dc hok @@ mà chả biết chiến thế nào :-s

Có đó bạn. Bạn vào safira

vào địa chỉ: http://appcasher.com/m/

Và tiến hành thôi :D

REFERAL CODE: 550548 -> Bạn sẽ nhận được 500 POINT ~ 0,5$ quá dễ (Chỉ với IOS nhé các bạn)

Amz hay PP thì độ hên xui như nhau.
Kiếm tiền kiểu này thi trộm giật thôi
có lúc nó Pay tử tế.Có lúc nó nuốt luôn cũng chả làm gì đc tụi nó :)
luc truoc no pay deu dan, 1 tuan gan day no ba dien qua, kiem apps khac choi ma chua thay :D.tro nay co ve nan lam roi day

Cho mình khỏi khi mình mời ref, ref nhập code của mình vào thì 200 points cộng vào cho mình liền hay phải đợi 1 thời gian nó mới cộng points ?

Cho mình khỏi khi mình mời ref, ref nhập code của mình vào thì 200 points cộng vào cho mình liền hay phải đợi 1 thời gian nó mới cộng points ?

Thường là công ngay, nếu lỗi thì 1 lúc sau mới đc :D

REFERAL CODE: 550548 -> Bạn sẽ nhận được 500 POINT ~ 0,5$ quá dễ (Chỉ với IOS nhé các bạn)
REFERAL CODE: 550548 -> Bạn sẽ nhận được 200 POINT ~ 0,2$ quá dễ (Chỉ với ANDROID nhé các bạn)

sao kì thế nhỉ, mình làm được 1174 điểm, mình reward PP 1$ mà nó bảo phải kiếm 800 điểm gì đấy, :( mọi người có ai bị giống mình không
Chắc là nó tính 200 điểm giới thiệu ban đầu và bạn phải có đủ 800 điểm download apps nữa mới pay

Chắc là nó tính 200 điểm giới thiệu ban đầu và bạn phải có đủ 800 điểm download apps nữa mới pay
Chuẩn men

REFERAL CODE: 550548 -> Bạn sẽ nhận được 200 POINT ~ 0,2$ quá dễ (Chỉ với ANDROID nhé các bạn)

:( thôi mất 2$ rùi , nó *** chịu pay , có cách nào lấy lại ko :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week