Got Paid HOT Kiếm 10$/ngày với APPCASHER trên ANDROID (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có pr

nó đã phát hiện ra mình xài VPN rồi có lẽ phải đổi sang làm cái khác, ko biết có còn cái nào minpay thấp mà tương tự cái này ko nhỉ, pay ngay tại chỗ nữa thì ngon

nó đã phát hiện ra mình xài VPN rồi có lẽ phải đổi sang làm cái khác, ko biết có còn cái nào minpay thấp mà tương tự cái này ko nhỉ, pay ngay tại chỗ nữa thì ngon
H thì thỉ còn Featurepoint vs app nana là chiến bluestack được thôi.
Min đều 5$ !

Hi dong,
Your account has been disabled. The most common reasons for this are: VPN usage, UDID Spoofing, using a jailbroken device or providing false information to appCasher. If you feel this is incorrect provide the email address OR referral user ID of the account.
appCasher Team
dùng cái gi fake IP mà bị nó phát hiện thế :))

Paid rồi :D

Hôm nay mình cũng được Paid.
Biết kiểu làm ăn của bọn này rồi. Thing thoảng nó Scam một vài lần.Sau đó nó Pay nhỏ giọt để cho mình cày cùi .Ai hên thì được nó Pay ,không thì ôm hận :( sau đó nó scam tiếp.
Tui bị nó nuốt ko dưới 20$ rồi

Hôm nay mình cũng được Paid.
Biết kiểu làm ăn của bọn này rồi. Thing thoảng nó Scam một vài lần.Sau đó nó Pay nhỏ giọt để cho mình cày cùi .Ai hên thì được nó Pay ,không thì ôm hận :( sau đó nó scam tiếp.
Tui bị nó nuốt ko dưới 20$ rồi
cheat đúng ko, đã cheat nó còn gọi nó là scam =,=... bao giờ làm ăn đàng hoàng mà nó ko trả mới gọi thế nha,

cheat đúng ko, đã cheat nó còn gọi nó là scam =,=... bao giờ làm ăn đàng hoàng mà nó ko trả mới gọi thế nha,
:D Cứ làm ăn đàng hoàng đi.Rồi ko có cháo mà ăn
Thử hỏi MMO4M ai mà ko cheat.Chỉ sợ ko biết cách mà cheat như cậu ;)
Đến tử tế nhất là bên Captcha vẫn phải dùng soft mà vẫn bị scam.

Đúng là anh hùng bàn phím

:D Cứ làm ăn đàng hoàng đi.Rồi ko có cháo mà ăn
Thử hỏi MMO4M ai mà ko cheat.Chỉ sợ ko biết cách mà cheat như cậu ;)
Đến tử tế nhất là bên Captcha vẫn phải dùng soft mà vẫn bị scam.

Đúng là anh hùng bàn phím
mình gian lận họ, họ gian lận mình, có nhân quả cả, AHBP??? phát biểu ý kiến phát là bị chụp mũ AHBP :sogood:

Chơi bỏ bao công sức ra, thà nó ban mie từ đầu đi đỡ tức...

Chúng ta tất cả là cheater. Chơi đàng hoàng làm gì có tiền ở mmo này chứ. Phải cheat thôi. Mong nó paid đều, còn ko paid thì cũng chịu vì mình cheat mà.

mình gian lận họ, họ gian lận mình, có nhân quả cả, AHBP??? phát biểu ý kiến phát là bị chụp mũ AHBP :sogood:
Luật nhân quả =)).
Nghe sặc mùi ganh tị
Fake IP để nó tóm được thế kìa thì quá non
Cần a dạy cho 1 ngày kiếm tối thiểu 5$ với Appcasher ko

Thử xem sao....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member