• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid HOT Kiếm 10$/ngày với APPCASHER trên ANDROID (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có pr

cậu làm bằng bluestack hay phone ? cho mình hỏi mỗi lần làm 1 mail khác nhau hả cậu. 1 mail mình làm 1 ngày 10 lần 10$ nhưng nó chỉ pay 1$

payment:
View attachment 28605
vẫn chơi được mà. nhưng hỏi cả nhà có cách nào để làm lại các app đã làm không?
mình chơi gặp app đã làm là làm lại không được.
Ban dang ki mail khac ma lam thoi.Nhung hien h tai app khong thay no nhay diem. Co ai giong toi khong?

- - - Updated - - -

cậu làm bằng bluestack hay phone ? cho mình hỏi mỗi lần làm 1 mail khác nhau hả cậu. 1 mail mình làm 1 ngày 10 lần 10$ nhưng nó chỉ pay 1$
Toi lam 1 mail 10$ ma no tra co 5 $ ne, bo tay voi appcasher nay roi.Co ai duoc no tra day du tien khong?

cậu vẫn đang làm appcaher đó à. mình cũng làm nhiều lắm mà nó về có mấy $ à . cậu cho mình cái yahoo để nc chút được không ^^

cậu vẫn đang làm appcaher đó à. mình cũng làm nhiều lắm mà nó về có mấy $ à . cậu cho mình cái yahoo để nc chút được không ^^
Ngay hom nay no bi gi roi, lam luc len diem luc khong, chan vai.Tien thi ve khong biet dau ma tinh', cai nay cahc gan sup roai.

- - - Updated - - -

đã rè cho thớt rồi. Cái này pay luôn chứ bà con hay đợi
Doi di chu lam gi co pay lun, ma no tra ko dung dau.10$ ve 5$ thoai.

doi qua hom sau moi pay ha cau. 1 ngay pay 1 lan hay sao
Cung khong biet no tinh keiu gi nua, 1 ngay ban chi lam 1 mail thoi, qua ngay mai ma ban tiep tuc lam mail cu~ thi no ban day.

bác nào có nhu cầu bán pp từ site hay app thì pm mình nha. mình mua thường xuyên chứ k phải mua ít để tăng trust đâu.
cám ơn các bác.

mọi người cho mình hỏi tí,mấy cái app nó lưu cookies,như game megapolis chẳng hạn,down về xóa đi,rùi qua acc khác,có game đó,lại down về nhưng ko đc point,thì làm thế nào mọi người.

Đã ref cho thớt mail của mình : [email protected]
mong dc chỉ giáo :D :binhsua160:

dùng giả lập k biết được k?

chiến mãi mới dc 500 point hjx

IOS có này k vậy bác?
Tính ra điểm ref còn cao gấp đôi tapbooty :v

Co ai nhan duoc tien chua?

đã ref cho bác cho xin tut đê

cái này 1 device có làm được nhiều acc không nhỉ, đăng ký nhiều acc để làm được nhiều app hơn 1 ngày ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom