Hot hot!! I'gagnant - Kiếm tiền giống 20Dollarsurf, nhưng hiệu quả hơn nhiều ( có tool cheat nhé)

bemap12a9

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
THỚT CLOSED!!
Vô số a c e đã hy sinh anh dũng khi cơn đại hồng thủy Admin tràn về :m198:

Nói về các Site kiếm tiền theo dạng AutoCashBar thì có rất nhìu, chắc các bạn cũng biết đến nhiều như MyBrowsercash (MBC) , 20Dollars2surf (2 em này đang đc anh em MMO ưu chuộng nè), nên mình cũng không giải thích vòng vo về i'gagnant nữa. Thằng này của Pháp nhé, cách tính điểm và pay của nó thì lại rất thích, không chậm lên points như 20Dollars và cũng chẳng cần phải click vào CashBar như MBC. Mỗi ads nó chạy mình đc 1.5 đ. và mỗi 1000 đ nó sẽ trả mình 0.01 Euro , thanh toán qua Paypal only
(Số điểm quy ra $ sẽ có thay đổi chút ít theo từng tháng, do có nhiều hay ít khách hàng đăng ký wc qua i'gagnant)

Mình vừa chạy thử cái Cheat trong vòng 5 phút, kết quả đây :)

Vì tớ mới chơi thử, thấy có hướng kiếm tiền ngon nên pót lên anh em chiến thử, mình cần khoảng 10 bạn tham chiến.

Đã có 15 bạn đăng ký nhưng active thì có 4 bạn thôi. Còn 6 slots, ai tham gia thì đăng ký theo link ref của mình nhé. PM Yh xichlovietnam1999 để có thêm hướng dẫn nhé.

Còn đây là link ref của mình ( Rất vui nếu bạn đăng ký ủng hộ mình )
http://www.i-gagnant-barre.com/?u=hugeking&lang=en

*** Hướng dẫn sử dụng:
1. Down về, giải nén ra 1 thư mục.
2. Để máy chạy nhanh và ổn định, đề nghị các bạn tắt Image view cho Option IE.
3. Chạy 1.exe trước nhé, điền ID, pass đã đăng ký i'gagnant vào đây,(tíc vào remember my acc) rùi ok.
4. Tắt 1.exe đi và mở I-gag.exe lên ---> nó sẽ tự chạy tất cả các file, cụ thể là 30 files 1.5đ x 30 = 45đ / phút). Cứ để tool tự chạy, vậy là ngồi làm việc khác thôi ^^

Cách rút tiền về paypal:
Tuyệt đối không request payout trước ngày 10 mỗi tháng. (có nghĩa là mình đợi nó check points --> quy đổi sang tiền >15$ thì rút về ^^)

Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ và nhớ thanks mình nhé ! Hê hê hê :binhsua11:

Last edited by a moderator:
nhưng treo cái này 2 3 ngày vứt đi cái cpu :binhsua09:
Trả lời:
Mỗi 1 file chạy tốn 15Mbyte bộ nhớ, do đó các bạn nên cân nhắc nếu không thích chạy hết thì vào thư mục xóa bớt đi nhé, để tầm 1-->25.exe lại là vừa cho CPU mình
Bạn tính nhẩm thử xem, mình đâu có yêu cầu nhìu đến nỗi hư CPU nhỉ T_T

treo cái này cũng ok
đang chơi dc gần 1 tháng
anh em chú ý click BONUS ấy
có những phát click lên đến 10000 point tương đương 1$ đấy :)

Cha, cảm ơn bác nì vào rep cho thớt thêm hot nì :binhsua07:

nhớ clikc PTC và chơi game trúng thưởng ấy
nhanh lên point lắm :)

---------- Post added at 08:27 AM ---------- Previous post was at 08:26 AM ----------

Min rút là bao nhiêu vậy các bác ?

15 Euro ;))

:binhsua02: một số cái bị lỗi
Erreur !

Veuillez fermer cette barre s'il vous plaît
mà phải tự mình ấn đăng nhập hả bác hay cái tool auto hết :|

Muốn dùng được bot thì các bác phải spam trên thebotnet,com 1 tí nhé. Yêu cầu sử dụng bot net : 40 posts, 3 reputation

:binhsua02: một số cái bị lỗi
Erreur !

Veuillez fermer cette barre s'il vous plaît
mà phải tự mình ấn đăng nhập hả bác hay cái tool auto hết :|

Làm như theo mình hướng dẫn ý là đc. Nó bị lỗi thì tool sẽ tự connect lại, vì điểm nó quy vào bao nhiêu cái ads mình xem đc, k phải theo thời gian bao nhiêu lâu đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week