[HÓT HÓT HÓT - HOT TOPIC] Nguyên nhân tăng pri pixprofit bất ngờ mà các bạn đang thắc mắc đây, vào n

Status
Not open for further replies.
Đã bảo với các pác là ngoại trừ dis mạng, hay login rồi out ra vô lại,... mấy cái đó ko bàn, vấn đề ở đây là bàn về cái tổng số hình gõ trên soft so với trên web kìa, nó khác nhau, các bác hiểu ý tui chứ, có lẽ nguyên do là do các vấn đề các bác vừa mới thảo luận.

Bac ruby.love pro vậy mà có acc pri 7 luôn à? :D
Ò cũng nóng máu với nó lắm nhưng thôi số 7 là con số bí ẩn koa koa :)) chưa thấy số 9, thjk số 9 hơn :Binhsua57:
Giờ ko dùng error nữa, bỏ qua hình thử coi cóa bị sao hok, liều 1 phen
Mà em ko phải Bác nha chị Hà buôn

Ò cũng nóng máu với nó lắm nhưng thôi số 7 là con số bí ẩn koa koa :)) chưa thấy số 9, thjk số 9 hơn :Binhsua57:
Giờ ko dùng error nữa, bỏ qua hình thử coi cóa bị sao hok, liều 1 phen
Mà em ko phải Bác nha chị Hà buôn
À, xin lỗi nhiều nhé! Nhưng nick của đây là Hạ Buồn, lại đi chuyển thành Hà buôn. :D

Tuy đc minh họa bằng hình ảnh nhưng sao ko hiểu gì hết :( chắc mình chỉ đọc chữ mới hiểu đc quá

thật ra cách tính pri của pix mình có thể hình dung như sau:
1. Điều kiện giữ pri: sai 1% -> 3% tùy pri mấy (theo mình nghĩ pri 0 là sai <1%).Onl đủ lâu (theo mình nghĩ 1h là min)
2. Điều kiện giảm pri: gõ có hình khó, hình mà người khá gõ error
Chú ý: các bạn đừng nghĩ là khi gõ error là hình mất nhé, nó sẽ chuyển lại cho qua acc khác
Và nếu acc đó cũng gõ error thì nó mới mất, còn nếu người đó gõ đúng sẽ tính hình đó là hình khó.
Các hình chữ ngược, chữ mờ, chữ nhòe .... (nói chung khó đọc).
Onl lâu (càng lâu càng tốt, 4 5h đảm bảo có kết quả dù pri cao và sai nhiều đến đâu)
Sai ít trong khoảng thời gian làm việc (1% hoặc ít hơn càng tốt).
3. Khi nào pri tăng: Đánh ko đủ lâu, out ra vào lại nhiều, sai nhiều.....

Đó là những ý kiến của mình khi mạng Pix ổn định. Hiện giờ thì nó có nhiều cái oái ăm và đang ngâm cứu thêm.
Một mình bạn ecap thì ko thể đảm đương hết, mình mún giúp bạn ấy và cần thêm nhiều người nghiên cứu.
Cám ơn các bạn đã đọc :)

Hôm qua 3h đêm đang gõ rớt mạng log vào acc pri 1 trở thành pri 0 :binhsua160:, bó tay, thàng pix này bệnh hoạn quá, càng cố gắng căng mắt gõ đúng thì lại pri cao,còn vừa gõ vừa chơi ko thèm quan tâm thì cứ tàn tàn 0 1 lên xuống :binhsua57:
P/S: mọi người pay qua lr mấy ngày nay có bị delay ko thế, mình pay $5 3 ngày nó vẫn chưa done :binhsua76:

Hôm qua 3h đêm đang gõ rớt mạng log vào acc pri 1 trở thành pri 0 :binhsua160:, bó tay, thàng pix này bệnh hoạn quá, càng cố gắng căng mắt gõ đúng thì lại pri cao,còn vừa gõ vừa chơi ko thèm quan tâm thì cứ tàn tàn 0 1 lên xuống :binhsua57:
P/S: mọi người pay qua lr mấy ngày nay có bị delay ko thế, mình pay $5 3 ngày nó vẫn chưa done :binhsua76:
Yeah, mình Pay sáng mai nữa là đúng 3 ngày rùi đó, lâu ghê đời.......

Có tin vui nè mọi người
Mọi người ơi mình đã contact admin = vốn av nghèo nàn của mình mong mọi người đừng cười và đã có câu trả lời thỏa đáng cho mọi người.
Ko gõ error or blank cái nào k biết k thấy thì gõ là dontsee

Nếu có tác dụng thanks mình hộ cái nhé ai thắc mắc gì thì để mình contact admin hỏi cho admin pix thương mình hay sao á toàn reply thư trong 1 ngày :))

quá tuyệt
cám ơn nhé :)
Ai thấy tới cm hay thì thanks nhé :))

Có tin vui nè mọi người
Mọi người ơi mình đã contact admin = vốn av nghèo nàn của mình mong mọi người đừng cười và đã có câu trả lời thỏa đáng cho mọi người.
Ko gõ error or blank cái nào k biết k thấy thì gõ là dontsee

Nếu có tác dụng thanks mình hộ cái nhé ai thắc mắc gì thì để mình contact admin hỏi cho admin pix thương mình hay sao á toàn reply thư trong 1 ngày :))
Không chơi nhưng cũng thanks bác vì thông tín có ích ;)

Mình để chữ dontsee rồi copy mốt chữ nào ko thấy thì ctrl+v cho lẹ đc ko nhỉ?
chứ gõ dontsee cũng tốn 1s chứ chả chơi

nãy giờ gõ 1 tiếng k vẫn giữ nguyên 3 acc pri 1 chẳng đc acc nào lên 0 cả, hôm nay 0 bị lên pri thôi vậy cũng đc rồi ;)

nãy giờ gõ 1 tiếng k vẫn giữ nguyên 3 acc pri 1 chẳng đc acc nào lên 0 cả, hôm nay 0 bị lên pri thôi vậy cũng đc rồi ;)
Pri 1 là ngon rùi, hè hè, dontsee :D

ye dontsee vô đối. Biết vậy anh em mình mail hỏi admin pix sớm thì tốt rồi :)).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,642
171,677
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back