Event HOT>...head - tail với PAYWEB nào

úp cho bác kim tín cái nhá , mong rằng bác luôn dữ chữ tín là đc rồi bài 1 bác nên có thêm dịch vụ EX PW thì hơn , bác làm 1 cái bảng tính khi mọi người EX PW VD như 2PW => send cho bác còn 1.50$ PW => số LR bác gửi cho người đó là bao nhiêu ? thì chắc hẳn mọi người thấy là phí EX bác đưa ra hay hơn những BOX EX PW kia thì mọi người tham gia luôn , mình chơi MMO phải có chữ tín , đợi mấy hôm nữa em gom nhiều PW rồi EX với bác nhá

---------- Post added at 07:27 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

mượn cái bảng của bên phuonglam1 và mong bác kimtin sẽ tính EX PW cho mọi người 1 cách thíck hợp nhất

chúc bác đắt khách

úp cho bác kim tín cái nhá , mong rằng bác luôn dữ chữ tín là đc rồi bài 1 bác nên có thêm dịch vụ EX PW thì hơn , bác làm 1 cái bảng tính khi mọi người EX PW VD như 2PW => send cho bác còn 1.50$ PW => số LR bác gửi cho người đó là bao nhiêu ? thì chắc hẳn mọi người thấy là phí EX bác đưa ra hay hơn những BOX EX PW kia thì mọi người tham gia luôn , mình chơi MMO phải có chữ tín , đợi mấy hôm nữa em gom nhiều PW rồi EX với bác nhá

---------- Post added at 07:27 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

mượn cái bảng của bên phuonglam1 và mong bác kimtin sẽ tính EX PW cho mọi người 1 cách thíck hợp nhất

chúc bác đắt khách

thank các bạn đã góp ý
đã update bảng giá exchange payweb cho anh em...mời vào tham khảo giá ở trang 1. giá này kịch trần rồi

max sent tiền không hạn chế

giá cả cũng ổn đó :)
tạm thế này không biết post đây bác kimtin thấy thế nào ,nếu ko dc thì mình sẽ edit lại bài viết :)
Nếu mọi người muốn ex giá rẻ mình có thể giúp
Chỉ vào mỗi thứ 2 hàng tuần!!!
Giá của mình đưa ra cũng như topic mình thu mua payweb nhưng có thay đổi chút!
tức là
tiền bạn gửi (đã tính phí payweb) -0,65$= số tiền bạn nhận với số tiền bé hơn 10$
tiền bạn gửi (đã tính phí payweb) -0,75$ = số tiền bạn nhận với số tiền bé hơn 20$ và lớn hơn 10$
tiền bạn gửi (đã tính phí payweb) -0,8$ = số tiền bạn nhận với số tiền lớn hơn 20$ .... và mặc định
Giao dịch bé hơn 25$ nhé ai gd trên 25$ thì nên tự ex ra thì hay hơn :)
Các bác cho ý kiến rồi có gì mình lập topic :)
Phí còn lại mình sẽ chịu !!!

giá cả cũng ổn đó :)
tạm thế này không biết post đây bác kimtin thấy thế nào ,nếu ko dc thì mình sẽ edit lại bài viết :)
Nếu mọi người muốn ex giá rẻ mình có thể giúp
Chỉ vào mỗi thứ 2 hàng tuần!!!
Giá của mình đưa ra cũng như topic mình thu mua payweb nhưng có thay đổi chút!
tức là
tiền bạn gửi (đã tính phí payweb) -0,65$= số tiền bạn nhận với số tiền bé hơn 10$
tiền bạn gửi (đã tính phí payweb) -0,75$ = số tiền bạn nhận với số tiền bé hơn 20$ và lớn hơn 10$
tiền bạn gửi (đã tính phí payweb) -0,8$ = số tiền bạn nhận với số tiền lớn hơn 20$ .... và mặc định
Giao dịch bé hơn 25$ nhé ai gd trên 25$ thì nên tự ex ra thì hay hơn :)
Các bác cho ý kiến rồi có gì mình lập topic :)
Phí còn lại mình sẽ chịu !!!

giá cả hấp dẫn nhưng 1 tuần/1 lần thì hơi ngại vì anh em toàn reg đc 2 ngày rồi exchagne luôn chứ ko dám để.sợ BAN. mình ko ý kiến gì cả. mình mở ra cũng để làm cái topic all in one thôi. chứ chẳng lờ lãi... ae vào ném cho cái thk an ủi là đc rồi.

nói chung là ko biết nhưng mà có điều nếu ai muốn ex như vậy thì thông báo cho mình :|
hoặc send qua mail : [email protected] nếu số lượng lớn thì mình sẽ lập topic còn lẻ tẻ thì lẻ tẻ :-"

hên xui 1 ngày xem sao :-"
2011.06.05 00:04:13
LR u1839576

đồng chí thua nhé. kết quả hôm nay là chẵn
Giải Đặc biệt 30710
đc một thì mất 3....bị thua 2 phát bên VLZ..hị

---------- Post added at 07:41 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

bác nói thế em lấy số đẹp nhất 23:23 trong đó đấy (nếu nó không lệch time) nên cứ lấy 1 acc lẻ nhé, hê

MEOMEO192 ra đi nhé...hẹn mai phục thù nhé

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:41 PM ----------

khuyến khích anh em nào get nhiều ac thì nên bỏ ra 1 acc để get hên xui nhé.....ngày nào cũng phải thức khuya dậy sớm để trực...mệt mỏi rồi. giờ đã đến lúc ta phải vui chơi tí

mÌNH CHƠI HÊN XUI NHÉ Kimtin :binhsua07:
Hôm nay đề về chẵn :)

Pay cho mình Win rồi nè kimtin ơi acc chính duongmquyen bị ban rồi hix :(

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

2011.06.05 00:04:24
u1642729

Có time và LR của acc cũ nè kimtin :)
Cần ID Order Payweb mình đưa lun nhen :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week