Event HOT>...head - tail với PAYWEB nào

chỉ cần get là có 0.25 hả ? :X.Hên thì đc 0.5 nữa hả ? LR hay PP thế bạn ?

ai thích Lr có Lr ai thích PP có pp...đây là 2 chương trình riêg biết..nếu bạn thích chỉ get ko thì sẽ nhận bonus 0.25$ còn thích tham gia đỏ đen thì có cơ hội nhận 0.5$
ví dụ bạn get ở site mình 5 accc. bạn thích tham gia chẵn lẻ thì bỏ 1 acc ra tham gia.

Reply 3 trang mà chẳng thấy trang nào thanks cho bác. Em làm phát đầu vậy.
hôm nọ mới thấy aloxo trên chat box, hôm nay làm thiệt rùi, đầu tiên là mở dịch vụ get, sau đó là ex phải k, vậy là có 2 topic cạnh tranh nhau get PW rùi, he he, xem bên nào mạnh hơn.
Mình thì k thích đỏ đen rùi, nên được nhiu thì hưởng nhiu thôi, tối nay suy nghĩ. he

update thêm: thời gian chính sác từng giây nhé.sai lệch 1 giây thì kết quả sẽ khác hoàn toàn. nếu đối chiếu với log của mình mà sai lệch 1s thì sẽ pay ngay 0.25$ cho bạn. như vậy là công bằng ko ai kiện cáo nhé

Ai sẽ là người chiến thắng?

Dành cho all những người chơi đỏ đen. nếu 2 số cuối của giải xổ số là chẵn thì all những bạn chơi đỏ đen có 2 số cuối là chẵn thắng và ngược lại.

Nhưng liệu time của bạn có đúng từng s ???

săc....từng phần trăm của giây thì ko dám nói chứ đúng từng giây là ko phải nói..nếu sai lệch vậy thì các topic nhận get bonus chắc lỗ hết...đã mở 2 topic nhận get bonus ở 2 4rum rồi.chỉ gặp khoảng 2 trường hợp sai lệch 1s...

thk anh em đã vào chém nhiệt tình.... chém nhưng sáng mai đừng quên topic này nhé

up lên cho buổi sáng ngày hôm nay nào......anh em nào get payweb ở site mình http://checkpayweb.blogspot.com sẽ bonus 0.25$ cho mỗi lần get nào.....và có thể tham gia hên xui có cơ hội nhận đươc 0.5$ nếu thắng
chơi ko trúng thì an ủi 0.01Lr nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,849
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week