HOT dùng thử tool add member telegram

sao nãy thím bảo thoát khỏi máy ra là dùng ở máy khác được mà , tính dùng chung chia giờ ra xài thử
Đúng rồi bác, Logout là máy khác xài được. Trong lúc có máy login thì máy khác login kh vào được

Đúng rồi bác, Logout là máy khác xài được. Trong lúc có máy login thì máy khác login kh vào được
ừ thím, muốn dùng thử chia ra, đang tìm người dùng chung, chia ra người dùng ngày người dùng đêm , 2 người mua cho tiết kiệm

Cơ chế là máy nào login máy đó xài máy khác login kh xài được!

Bác là dân coder thì phải hiểu là một khi sản phẩm đã được đưa lên mạng thì mình phải bảo mật và tạo an toàn tối đa cho nó trước đó, còn sau khi nó đã nằm trên mạng thì mình không làm được gì. Còn em có đọc được hay không lại là vấn đề khác. Anh em chung diễn đàn em nói thế thôi chứ ko có ý gây thù địch gì đâu, dân coder với nhau thì phải hiểu rõ chuyện debug code của người khác để học thuật toán là đều rất bình thường trên mạng. Mong bác không coi em là kẻ thù.

Bác là dân coder thì phải hiểu là một khi sản phẩm đã được đưa lên mạng thì mình phải bảo mật và tạo an toàn tối đa cho nó trước đó, còn sau khi nó đã nằm trên mạng thì mình không làm được gì. Còn em có đọc được hay không lại là vấn đề khác. Anh em chung diễn đàn em nói thế thôi chứ ko có ý gây thù địch gì đâu, dân coder với nhau thì phải hiểu rõ chuyện debug code của người khác để học thuật toán là đều rất bình thường trên mạng. Mong bác không coi em là kẻ thù.
E bình thường thôi bác :D
Em thì code bảo mật để bảo về người dùng + code, dịch được thì dịch :D

E bình thường thôi bác :D
Em thì code bảo mật để bảo về người dùng + code, dịch được thì dịch :D

Nếu không sợ em thì bác gởi em xin một bản của bác em test thử phát. Chứ em nói thật là em tìm miết thì phải có đuợc chỗ để tải về máy thôi.

Nếu không sợ em thì bác gởi em xin một bản của bác em test thử phát. Chứ em nói thật là em tìm miết thì phải có đuợc chỗ để tải về máy thôi.
Bác tự tìm nha bác, Tool e code kh thích người khác mò!

báo giá tool đi bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom