• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hot batch LR game GETLR.US 200%

Status
Not open for further replies.
Same Or Diff - www.GetLr.Us - 200% đã quay trở lại sau thời gian 12 tiếng fix bug do hacker tấn công......
Mong cả nhà quay lại ủng hộ tiếp tục

Total user bet : $7.25 , Total user win: $4.50 , Profit: $2.75 , Reserve: $1204.XX

Sao chi moi có chú nuoc ngoài kia bet thoi. VN ai máu same or diff ung ho nhé

Cau co kha nang thi cu bet.minh du tien tra tat ca nhe.....

Cậu hốt tiền thì có!!! Ai chả biết cậu lập site này chắc chắn phải chỉnh tỷ lệ ăn thua thế nào rồi!!! Chỉ có admin ngồi hốt tiền, còn mấy chú thì chú sau ăn tiền chú trước thôi!!!

Hôt sao dc cậu. Cai này hen xui cả, đau ai chinh dc batch LR theo ý dau. neu dc thi mấy cái site jackpot getgold.us voi may site khác minh điêu khiẻn dc sao????
hom qua mình bị hacker tấn công nhung hom nay đã fix xong. cả nhà ủng hộ lại nhé....

Có cách nào để kt batch của mấy site này không @@ nếu như chơi bt thì như game lr chứ chả có khác gì cả

sao lại kong kiem tra dc cậu? cau bet xong log vào account của cậu check lại batch neu cần.... Nhưng rule như vậy ai dám làm sai để đánh mất uy tín hả cậu. Site getlr.us của mình tat nhien khong the bang sameordiff nhung ti le ben minh neu bet cao sẽ win nhieu hon so voi sameordiff...

Up lên phát chúc cậu làm ăn phát đạt. Mình ít khi chơi nhưng lúc nào muốn làm vài phát thì sẽ ủng hộ site cậu.

Total user bet : $51.40 , Total user win: $29.58 , Profit: $21.82 , Reserve: $1223.XX
Tiep tuc bet nào anh em

Thanks.... ^_^ Ai bet amount >5$ mà lose vào đây post mình sẽ bonus cho 0.5$. Chỉ ap dung cho người VN và tu gio den 11h đêm nay......

Mọi nguoi dung tool trong site getlr.us mà bet.... nhanh chong tien lợi

Total user bet : $83.28 , Total user win: $65.94 , Profit: $17.34 , Reserve: $1218.XX
Tiết tuc di moi nguoi. nguoi nao bet 5.5 lose kia. Neu doc dc topic nay thi vo điểm danh nhận bonuz nha

Total user bet : $107.95 , Total user win: $100.76 , Profit: $7.19 , Reserve: $1208.XX

Up phat cuoi di ngu. chuc ca nha ngu ngon. ai reply truoc 11h toi thì mai minh check va bonus nhé

mới làm 1 phát đc hơn 3$ :">
i like it roài đấy :binhsua07:

- - - Updated - - -

LR ở dưới chữ ký đấy nhé chủ thớt, bonus j thế :binhsua10:

cho cái proof nè :D

Last edited by a moderator:
mới làm 1 phát đc hơn 3$ :">
i like it roài đấy :binhsua07:

- - - Updated - - -

LR ở dưới chữ ký đấy nhé chủ thớt, bonus j thế :binhsua10:

cho cái proof nè :D
View attachment 17562

ban chua du dieu kiện nhận bonus. Khi nào bạn bet với amount >5$ mà lose thì vào thread này confirm ngay trong thoi gian minh quy dịnh sẽ dc bonus 0.5$.
hom qua thay mấy bạn VN bet lớn lám mà có nguoi len 10$ mà vào up proof giúp mình.

Chac mình sẽ có truong trình bonus cho tất cả các bạn khi tham gia bet nhưng thời gian se giới hạn khoang 1 den vài tieng buổi tối. Các bạn chú ý theo dõi thớt nhé ^_^

tổng thua 10$ có được BN ko
test 10$ thua hết rùi :binhsua08:
site này ko có duyên

tổng thua 10$ có được BN ko
test 10$ thua hết rùi :binhsua08:
site này ko có duyên

Hiện tại chưa phải giờ vàng cậu ơi. nhưng cau chup proof win len đi. mình se bonus 0.5 cho cậu coi như buổi sáng mo hang ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom