Hot batch LR game GETLR.US 200%

Status
Not open for further replies.

monitor

Senior
Reactions
277
MR
0.000
Insuree Balance
0
Daily bonus LR from GETLR.US (up to 10persons) 203%

Một số người pay sau.

Bắt đầu truong trình mới từ hôm nay 11-11-2012 den het 17-11-2012. min request la 1$ max request là5$. moi nguoi can tu thong ke gui minh vao cuoi ngay 17-11-2012. Moi khiếu nại sau đó sẽ không giải quyết và xung công quỹ cho event sau.

--------------------------------------------------------------------------------

Đã pay cho event:
mọi người tham gia nhiet tinh event moi nao
Để cho thread của mình sôi nổi như bên luckunluck. Mình sẽ chơi trò post bài nhận tiền nhé.
Thử nghiệm trong vòng 1 tuần: từ hôm nay 04-11-2012 dến 11-11-2012 ( thời gian kết thúc có thể thay đổi tùy vào tinh hính thực tế)
Mỗi 1 post sẽ nhận 0.01$.
Nội dung reply là link ref hoạc la proof.
Mỗi 1 account trên forum chơi phải active trước tháng 10/2012. Min được thanh toán phải ít nhất 100post. max là 500 post.
Ai tham gia phải để lại thanks tại post số 1 đế mình dưa vào đó tính toán.
Kết thúc event. các bạn tự count số lượng post bài. gửi lên cho mình. minh sẽ check lại để kiểm tra. sau đó sẽ tổng kêt và trao giải.
Chúc anh em có 1 tuần nữa vui vẻ trên MMO4ME.

Sorry mọi ngươi2 chờ lau.
day là danh sách tinh toán sơ bộ, kết quả 4 người win của tuần 26-10 den 3-11 sẽ dưa vào đây:
Trung_Peter 285
nguyenhoang8080 180
vinhtien92 147
taditimem12 121

vubaduc93 17
dangkhoa199x 16

đến 10h tối hom nay nếu không ai khiếu nại mình sẽ tiến hành trao giải. Ngươi trung giải phải để lại thanks ở post dầu tiên này. và post proof win lên trên này. Kiếu nại gửi nick yahoo: meocon......

EVENT POST PROOF tại đây

-----------------------------------------------------------------------------
GETLR.Ú
da them chuc nang jackpot nhu getgol roi nhe ca nha

Danh sach dat event nhung ngày trước.
#857 22-10 vicgiap U8497777
#844 21-10 babykute U5275120
#832 20-10 taditimem12 U1071877
#820 19-10 theloneliness87 U5285535
--------------------------------------
Nguoi dat giai post nhieu nhat la nguyenhoang8080 voi luong post la 53 (hon kenyu_hp (50)).
Nhờ tat ca post proof lên giúp mình chang thấy ai confirm proof cả

Tiếp tục trương trình event mới kéo dài từ ngày 26-10 đến ngày 3-11. Nội dung post là reply qoute post này và link ref hoc proof.
lần này sẽ có tới 4 giải trị giá 3$ 2$ và 2 giải 1$ danh cho 4 người có lượng post post bài cao nhất tại thread này. Mong mọi người ủng hộ.
Cách thức check số bài mời các bạn vào mục cá nhân copy

Last edited by a moderator:
có tool bet cho thua mau tý :))

Không bạn, giống như hỗ trọ bạn login nhanh hon thay vì mât thoi gian click nhung ma pin va key...
Không anh huong gì den viec bet nhé, ban muon confirm luc nào thì confirm

Làm site thì oke rồi nhưng bỏ cái tool hỗ trợ đi cậu ạ

tại sao vậy bạn. minh nghi se giup moi người bet nhanh hon thoi. Ai biết ve decomplier thì có thể verify dc mà. thu 2 bat ip security cho chắc an. Minh dám mở site nghĩa là mình có khả năng pay cho toàn bộ mọi người....

Dung nam gach ban oi
Ai chii ungho nhe

Up cho ai can...

.

đóng bảo hiểm đi rùi tao chơi
chứ như 2 site trước của mấy thằng thích hút máu anh em
site die chưa được 3 ngày

Cau co kha nang thi cu bet.minh du tien tra tat ca nhe.....

giao diện tool hỗ trợ bet, chỉ cần điền thong tin và lam theo các step 1-9

=))
đủ tiền trả
biết đâu được đó. :))
như thằng cavoixanh scam mình có 1.96$
golr.in thì site mất 2$ kêu mình bị mất 2$ rùi sập site
=> éo tin tưởng được site bet của VN

Admin có lãi thì sẽ đủ paid cho mem thôi, không thì... Mình thì ko có duyên với mấy trò này! ...!!!

=))
đủ tiền trả
biết đâu được đó. :))
như thằng cavoixanh scam mình có 1.96$
golr.in thì site mất 2$ kêu mình bị mất 2$ rùi sập site
=> éo tin tưởng được site bet của VN
Mình hiểu tâm trang bạn. Nhung hay cú để mọi người chúng mình nhé. minh không có khả nang thì mình sẽ không mo site này đâu ^_^ mình nghỉ o MMO khá nhiều người biết meoconhcm2009 là ai mà ^)^

Minh thấy khá nhiều anh em VN bet, ai rảnh up proof ủng hộ mình nhé ^_^

Total user bet : $232.71 , Total user win: $256.10 , Profit: $-23.39 , Reserve: $1220.XX
Bác nào đang win giup minh post proof nhe :D hihi :)

- Vô thử thấy cái ds thua là thấy ớn chạy ra gấp . Lại chơi chiêu mới đầu cho win chút sau đó ăn lại chứ gì ;)). Người VN mà lị :))

Bà con trên TG hom nay bet ac thiệt:
Total user bet : $275.26 , Total user win: $280.40 , Profit: $-5.14 , Reserve: $1238.XX
^_^

Tinh hình hiện tại:
Total user bet : $295.16 , Total user win: $308.20 , Profit: $-13.04 , Reserve: $1227.XX

- - - Updated - - -

- Vô thử thấy cái ds thua là thấy ớn chạy ra gấp . Lại chơi chiêu mới đầu cho win chút sau đó ăn lại chứ gì ;)). Người VN mà lị :))

:)) cài này cho win voi lose hả cậu???? Batch LR mà.....?????

Site bảo trì 12 tiêng, dự kiến tối nay sẽ quay lại.,..............................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom