Airdrop [HOT] Airdrop & Bounty 1000 XLB ~100 XLM nền tảng stellar

Bcnex

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Vừa thấy anh em share kèo Hot nhận 1000XLB ( 100XLM) coin nền tảng Stellar từ Stellarpay
Cài Trustline XLB nhận 500XLB
Join telegram nhận 125Xlb
Follow twitter nhận 125xlb
re-tweet nhận 250 xlb
Kèo khá ngon cho a em kiếm ít tiền tiêu
Mình thấy đa số coin nền tảng Stellar đều ngon
Link :https://stellarpay.org/airdrop-bounty/

Last edited:
ví phải có 2xlm mới trustline dc.

https://medium.com/@stellarpayorg/how-to-create-a-trust-line-for-stellarpay-xlb-4f8f43fbd0d8

"
Once your stellar wallet has been added trustline to XLB , you will receive 500 XLB (ICO price 1 XLB=0.1 XLM). Total you will receive 1000 XLB (~100 XLM) for give away campaign.
"
=> 100$ đó các bác .:popo_ah::popo_ah:
thấy cái này sao bác?
site chưa có gì,roadmap,team chưa cập nhật,twitter mới tạo 2019...tele đc vài chục mem
medium của nó vừa bị block
claim cái mail nhận xlb thì thành ra là reg whitelist,form chả có,thấy nói chung chung...

thấy cái này sao bác?
site chưa có gì,roadmap,team chưa cập nhật,twitter mới tạo 2019...tele đc vài chục mem
claim cái mail nhận xlb thì thành ra là reg whitelist,form chả có,thấy nói chung chung...
gì cũng mới thế, là em thì em k có làm, mất tgian :D.

DwP8OazUYAANxr3.jpg:large

thấy cái này sao bác?
vào homepage của nó thấy có cập nhật roadmap với team mà. e vừa vào check

Thôi tui quay về hope coin của tui đây . biết đâu bất ngờ 120k hopecoin sang năm lại ngọt nước . lỡ phang 500 xlm vào rồi
Mình cũng làm hơn trăm acc Hope, giờ bán hope để làm con này cũng đc. hàng free mà :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom