Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

của em, như lời bác nói "CLAIM YOUR FREE XLM NOW"
vẫn ko có gì các bác ạ :(:(:(
còn profile vẫn là IN REVIEW
bác nào cầm tay chỉ việc em với ạ :( còn 2 acc, được thì hậu tạ bác 1 acc, em giữ 1 acc

Last edited:
Mệt quá, t share cho,
CÁC BÁC JOIN VÀO WAITLIST THẬT NHIỀU ĐỂ ĐỢI NÓ PHÁT LINK CLAIM, khi có link claim dùng link đó đăng nhập vào acc acc stellar có nút claim ( ko phải nút get xlm) , đảm bảo 100% tiền về liền
VD :
CÓ 5 link claim a,b,c,d,e
Có 5 acc có nút claim 1,2,3,4,5
dùng link a đăng nhập acc 1
link b đăng nhập acc 2
link c đăng nhập acc 3
link d đăng nhập acc 4
link e đăng nhập acc 5
cứ mỗi nhận thành công là link sẽ hết hạn ko dùng dc nữa
cách để có nhiều link là join vào wait list nhiều mail, join 1000 mail kiểu gì 2-3 ngày sau cũng về hơn 100 mail có link claim
đọc ko like hôm sau ko share nữa
ai có acc có nút claim đứng bán rẻ

2-3 hôm trước mình join mới vài chục mail, tự nhiên nay về dc gần chục mail có link claim, mình đem claim các acc có nút claim cũ của mình thì ăn hết, còn những acc có nút get xlm thì vẫn ở hàng chờ
cho mình hỏi là cái mail mình chưa success, vẫn in review , nhưng có mail claim gửi về, tài khoản thì nút CLAIM YOUR FREE XLM NOW, chứ ko phải nút get xlm.
thì tại sao claim rồi vẫn không có về vậy ? 5 acc như vậy luôn.
Với lại, nếu lấy mail khác, thì có phải lấy mail đã verified rồi hay mail in review vẫn đc ?

cho mình hỏi là cái mail mình chưa success, vẫn in review , nhưng có mail claim gửi về, tài khoản thì nút CLAIM YOUR FREE XLM NOW, chứ ko phải nút get xlm.
thì tại sao claim rồi vẫn không có về vậy ? 5 acc như vậy luôn.
Với lại, nếu lấy mail khác, thì có phải lấy mail đã verified rồi hay mail in review vẫn đc ?
acc phải dc ver thôi.

bác làm lâu chưa mà vẫn in review.
chưa có acc verified thì bán link claim đi :v
2 acc ngày 21/11
1 acc ngày 26/11
2 acc ngày 27/11
1 acc ngày 02/12
tất cả đều có mail claim, trong khi profile thì vẫn IN REVIEW, chưa có verified

em muốn hold, ko muốn bán nữa, vì bán cũng nhiều rồi, chỉ ko nghĩ đc vì sao lại ko claim đc thôi :((

2 acc ngày 21/11
1 acc ngày 26/11
2 acc ngày 27/11
1 acc ngày 02/12

em muốn hold, ko muốn bán nữa, vì bán cũng nhiều rồi, chỉ ko nghĩ đc vì sao lại ko claim đc thôi :((
acc bạn chưa veri nên ko nhận dc nhé, có thẻ share mình 1 mail, mình tặng bạn 50k và dc cập nhật riêng các tip cheat sau này

2 acc ngày 21/11
1 acc ngày 26/11
2 acc ngày 27/11
1 acc ngày 02/12

vì nó vẫn in review đó bác :D.
em cũng làm từ 21 chưa dc success cái nào. hixx

LÀm sao để nhận được link claim các bác? em KYC 5p nó xong mà link claim ko thấy đâu

acc bạn chưa veri nên ko nhận dc nhé, có thẻ share mình 1 mail, mình tặng bạn 50k và dc cập nhật riêng các tip cheat sau này
ib coi mail này sài dc ko b ơi

Đậu xanh mail claim nhưng lại vào acc Under Review :( acc success thì không có mail. Người nông dân biết sống làm sao đây :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,644
171,678
Latest member
thanhtrung0895

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom