• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Claim 1p về ngay. Sao em lại có 108.6956xxx XLM nhỉ các bác
25$ mỗi acc nó tính theo giá xlm hiện tại rồi quy ra, k cố định số xlm nhận được vì giá nó luôn biến động.

Mất bao lâu bác mới được Veri thế bác ?
Em mất chắc khoảng 1 tuần :). Làm 1 cái trên web dùng blx thực nhưng ko chụp ảnh cầm blx. Đợi đến hqua vẫn under... Tiếp tục làm 1 cái trên app bằng chính blx cũ. Hnay cái trên web dc còn cái trên app thì under. Hi vọng mấy hôm nữa dc

CHính chủ verify cũng không được . chán
đừng chán bác. Nó duyệt tay nên hơi lâu. Có khi nửa tháng -> 1 tháng mới đến lượt bác được duyệt. Giờ hết ăn instant được rồi.

------------HELP------------
Mình KYC blockchian thành công cách đây 2 ngày rồi mà chưa thấy nó phát XLM là sao nhỉ, trong khi mình đã nhận thư đã có trong danh sách chờ phát XLM rồi.

------------HELP------------
Mình KYC blockchian thành công cách đây 2 ngày rồi mà chưa thấy nó phát XLM là sao nhỉ, trong khi mình đã nhận thư đã có trong danh sách chờ phát XLM rồi.
KYC xong click link này: https://blockchainwallet.page.link/airdrop
F5 rồi Đăng nhập lại. Chờ tí nó hiện lại popup acc đã verify, click vô button view stellar wallet trong popup đó để vô claim.
Làm bước này chưa bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom