Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

các bạn muốn bán xml nhanh thì nên exchange thằng xml từ blockchain sang eth luôn rồi rút về các sàn lớn bán như reminato, santienao bán sẽ được tỉ giá tốt hơn. phí rút eth ở blockchain rất thấp

các bạn muốn bán xml nhanh thì nên exchange thằng xml từ blockchain sang eth luôn rồi rút về các sàn lớn bán như reminato, santienao bán sẽ được tỉ giá tốt hơn. phí rút eth ở blockchain rất thấp
vậy mấy người thu mua nhằm ăn chênh lệnh kiểu vậy sao ý

cảm ơn TÚT hay của bác, bữa mình chuyển xlm thaweng lên binance mà quên điền memo, may là lấy lại được, đợt này mà về nữa thì ex sang eth cho lành

Gởi mấy bác có nhận được mail báo thành công nhưng vẫn bị under thì cứ làm mấy bước claim như thường và chờ đợi đi , mấy ngày trước acc mình cũng như thế và vẫn làm các bước claim như thường , đến sáng nay nhận được 100 XML nhưng acc thì nó bào KYC fail nhưng không quan trọng ,quang trọng là đã nhận được 100XML :D :D :D
Bác kiểm tra kỹ chưa? Bị Failed mà vẫn nhận đc XLM hả?:oops::eek:

E hãm vãi. Về đc mừng mà claim nó chả đc. Ko biết chờ có đc nhận ko
Xem lại mail là có mail confirmed list của nó không b? Nếu k có mail đó thì vào nhập lại và đợi tới lượt mình, xong claim sẽ có.

định mua ảnh làm mà nghe mấy bác báo giá chát quá,nhịn nhìn thèm vậy.

Có bác nào làm trên đt ko? Mình vào link claim nó toàn mở app blockchain ra. Mặc dù acc ở web và acc ở blockchain là khác nhau

phí là 0.40$ mình có bài hd rồi mà mọi ng k nghe cứ thích bán XLM luôn từ block sang eth rồi bán thôi ai hold eth thì cứ giữ

Có bác nào làm trên đt ko? Mình vào link claim nó toàn mở app blockchain ra. Mặc dù acc ở web và acc ở blockchain là khác nhau
Link claim dùng pc để claim nha bro. Dùng đt vào link đó mặc định mở app rồi. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week