Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

vừa làm nó báo thế này các bác ạ:

Xin chúc mừng!

XLM của bạn đã sẵn sàng để được phân phối. Bây giờ bạn đã xác minh danh tính của mình, tất cả những gì bạn cần làm là ngồi lại và thư giãn. Chúng tôi sẽ cho bạn biết khi Stellar (XLM) của bạn có trong Wallet của bạn.

Vì Wallet của chúng tôi hiện hỗ trợ XLM, bạn có thể bắt đầu gửi, nhận và giao dịch XLM ngay hôm nay.

vừa làm nó báo thế này các bác ạ:

Xin chúc mừng!

XLM của bạn đã sẵn sàng để được phân phối. Bây giờ bạn đã xác minh danh tính của mình, tất cả những gì bạn cần làm là ngồi lại và thư giãn. Chúng tôi sẽ cho bạn biết khi Stellar (XLM) của bạn có trong Wallet của bạn.

Vì Wallet của chúng tôi hiện hỗ trợ XLM, bạn có thể bắt đầu gửi, nhận và giao dịch XLM ngay hôm nay.

Về rồi. 5 phút là xong. bác nào có gplx chuẩn cứ làm nhé. vẫn nhận ok

dùng textnow đó bác, về sau 1s.
textnow nó bảo không có số

Thằng em mình làm bằng laptop + CMND hồi 11h trưa, nó duyệt sau 5 phút và mới về ( sau 3 giờ). Còn truờng hợp under review có vẻ căng.

Miếng bánh quá lớn. Anh em nào biết cách thì ăn được nhiều thôi, chẳng nhé biết cách ăn mà lại chê ta đây không cần. Chả cướp phần của ai cả :p:p:p:p

Làm bằng laptop có cần ảnh tự sướng không bác nhỉ? Hay upload file ảnh là được
làm bằng laptop nó bắt chụp bằng camera thì sao bác
nó là người thật việc thật nên approved lun. Laptop thì phải chụp bằng webcam chứ ko thể up file.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,979
Latest member
hunzhg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back