Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

Miếng bánh quá lớn. Anh em nào biết cách thì ăn được nhiều thôi, chẳng nhé biết cách ăn mà lại chê ta đây không cần. Chả cướp phần của ai cả :p:p:p:p
chuẩn ko cần chỉnh.

Làm bằng cmnd được không b, và khi selfie có cần cầm cmnd ko nhỉ
CMND mới ngon 5 phút là duyệt liền, cũng chụp 2 mặt. Chứ blx nó ko duyệt liền đâu. Chụp selfie cái mặt cho đẹp xíu là được, ko cần cầm CMND.

bạn ơi có cần fake ip để đăng kí ko
ko bác. Cứ để 1 ip, thông tin đăng ký giống trong CMND là được. Nếu ok thì 5 phút nó duyệt liền, còn under review thì bỏ đó, sau này check lại thôi bác.

ko bác. Cứ để 1 ip, thông tin đăng ký giống trong CMND là được. Nếu ok thì 5 phút nó duyệt liền, còn under review thì bỏ đó, sau này check lại thôi bác.
Giờ còn được duyệt ngay không bro. Mà cmnd e nó cho up có 1 ảnh mặt trước vs chụp mặt thôi mà nhỉ

Giờ còn được duyệt ngay không bro. Mà cmnd e nó cho up có 1 ảnh mặt trước vs chụp mặt thôi mà nhỉ
up ở mục bằng lái xe đó bác, đừng up bên passport. Hên thì duyệt ngay, còn under review thì để đó.
Tut: dùng laptop, đăng ký thông tin giống CMND, up CMND mặt trước + sau + sellife bên mục blx. Nếu ok thì được duyệt trong 5 phút, còn under review thì xui thôi.

Verification Under Review
We had some trouble verifying your account with the documents provided. Our Support team will contact you shortly to help you with the verification process.

Này là xịt à ae, Mới làm mỗi 1 acc real :hic

up ở mục bằng lái xe đó bác, đừng up bên passport. Hên thì duyệt ngay, còn under review thì để đó.
Tut: dùng laptop, đăng ký thông tin giống CMND, up CMND mặt trước + sau + sellife bên mục blx. Nếu ok thì được duyệt trong 5 phút, còn under review thì xui thôi.
mình chỉ thấy mục passport với GPLX chứ đâu có thấy cmnd bác ơi

Verification Under Review
We had some trouble verifying your account with the documents provided. Our Support team will contact you shortly to help you with the verification process.

Này là xịt à ae, Mới làm mỗi 1 acc real :hic
cũng chưa chắc bác, Chờ 2 ngày xem check lại. Em cũng under review nhưng là người thật việc thật nên nó cũng duyệt.

Cảm ơn cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back