Suggest Hosting tốc độ cao, bảo mật và uy tín nhất

thấy cái banwidth ko có unlimit là muốn đi ra ngay và luôn :rolleyes:

dùng vps EU quen rùi về VN thấy giá nó cứ sao sao ấy nhỉ :D
Hihi, nhưng nó được cái tốc độ và người dùng được đảm bảo quyền lợi bạn à. Nếu thuê ở nước ngoài mà dính die đột xuất thì không công ty nào đứng ra chịu trách nhiệm bồi thường thiệt hại và kiện thì cũng không biết kiện ai :)

Mình nghĩ là sau khi dùng dịch vụ bên mình bạn sẽ thay đổi phần nào suy nghĩ đó ạ!
Cấu hình nó thấp + băng thông nước ngoài thấp thì chỉ dùng cho nội địa, có lẽ thớt nhắm vào mấy công ty chăng :D

Cấu hình nó thấp + băng thông nước ngoài thấp thì chỉ dùng cho nội địa, có lẽ thớt nhắm vào mấy công ty chăng :D
Nếu như mà cứ so bì dịch vụ trong nước với nước ngoài thì bao giờ mới đuổi kịp, bao giờ cho dịch vụ trong nước phát triển và có chỗ đứng?
Việt Nam thì đang công nghiệp hóa, hiện đại hóa, còn Châu Âu, Mỹ họ đã qua các giai đoạn này lâu rồi, họ đẩy mạnh dịch vụ chóng mặt, so bì như thế thì không một nhà cung cấp nào ở Việt Nam đủ điều kiện để so sánh với các nhà cung cấp nước ngoài!

Nếu như mà cứ so bì dịch vụ trong nước với nước ngoài thì bao giờ mới đuổi kịp, bao giờ cho dịch vụ trong nước phát triển và có chỗ đứng?
Việt Nam thì đang công nghiệp hóa, hiện đại hóa, còn Châu Âu, Mỹ họ đã qua các giai đoạn này lâu rồi, họ đẩy mạnh dịch vụ chóng mặt, so bì như thế thì không một nhà cung cấp nào ở Việt Nam đủ điều kiện để so sánh với các nhà cung cấp nước ngoài!

nếu là bạn, bạn đứng về phía túi tiền và nhu cầu của mình, hay chịu chi vì đất nước?

nếu là bạn, bạn đứng về phía túi tiền và nhu cầu của mình, hay chịu chi vì đất nước?
Tất nhiên là vì đất nước rồi bạn, mình có dùng dịch vụ nước ngoài đâu :3, mỗi khi đứt cáp rồi dính sự cố này kia thì chắc chắn bạn sẽ chọn dịch vụ trong nước!

Bạn thuê VPS thì băng thông sẽ Unlimit bạn nhé ;), ở VN nếu như để unlimit BW thì giá vừa cao vừa dính giới hạn CPU
ừ thì mình dùng host us 2 năm rồi, rẻ bèo, max op :rolleyes: chả có lý do gì, khiến phải xài host vn vừa cùi vừa mắc :D

Tất nhiên là vì đất nước rồi bạn, mình có dùng dịch vụ nước ngoài đâu :3, mỗi khi đứt cáp rồi dính sự cố này kia thì chắc chắn bạn sẽ chọn dịch vụ trong nước!
bạn nói thế thui, chứ sao biết chắc bạn vì đất nước hay ko :rolleyes: hay vì túi tiền của bạn :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,455
Latest member
2hconto
Back
Top Bottom