Host Up ảnh cực ngon - pay qua webmoney cực nhanh - thêm thu nhập cho anh em!

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000
Cái này chỉ trả duy nhất qua WM thôi hả cậu? Có trả qua cái gì khác không? Nếu dùng Tut và mẹo thì có thể kiếm được cỡ bao lâu một ngày đây?

Reactions
200
MR
0.023
Chat with me via Skype
Đã ref mà xin cái TUT mà ko đưa , dẹp mẹ cái topic này đi

có bro pm yahoo hỏi up ảnh là gì? em ko có ảnh để up thì phải làm sao?
em sợ quá nên out yahoo lun. ai chơi thì đk theo link ref, cùng hợp tác kiếm $, các bạn thử tính xem 25% từ ref mà mình payback lại cho các bạn 60% trong số đó thì thử hỏi mình được bao nhiêu? làm sao mà mình ngồi trực cả ngày để trả lời tất cả các bạn pm yahoo đc:)) với lại mình chỉ chơi phụ ptu thôi kiếm thêm thu nhập:))
Tut thì cũng chẳng có gì chỉ là dùng nó để up ảnh thumb và pulic file trong my file

Last edited by a moderator:
có bro pm yahoo hỏi up ảnh là gì? em ko có ảnh để up thì phải làm sao?
em sợ quá nên out yahoo lun. ai chơi thì đk theo link ref, cùng hợp tác kiếm $, các bạn thử tính xem 25% từ ref mà mình payback lại cho các bạn 60% trong số đó thì thử hỏi mình được bao nhiêu? làm sao mà mình ngồi trực cả ngày để trả lời tất cả các bạn pm yahoo đc:)) với lại mình chỉ chơi phụ ptu thôi kiếm thêm thu nhập:))
Tut thì cũng chẳng có gì chỉ là dùng nó để up ảnh thumb và pulic file trong my file

Bác có nhầm với thằng khác ko đấy :|

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chu thot dau roi, pm to yahoo nao, to chien xem

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

đã ref nhé
ID: PTUpload
yh: p769.hn9x

nhanh nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro