• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Host Up ảnh cực ngon - pay qua webmoney cực nhanh - thêm thu nhập cho anh em!

Cái này chỉ trả duy nhất qua WM thôi hả cậu? Có trả qua cái gì khác không? Nếu dùng Tut và mẹo thì có thể kiếm được cỡ bao lâu một ngày đây?

Cái này chỉ trả duy nhất qua WM thôi hả cậu? Có trả qua cái gì khác không? Nếu dùng Tut và mẹo thì có thể kiếm được cỡ bao lâu một ngày đây?

PP, AP nữa
ngày tầm 10$ cho đỡ bị phát hiện :)

rút cuộc là sao. Có share TUT hem để bik mà ref :binhsua19:

Đã ref mà xin cái TUT mà ko đưa , dẹp mẹ cái topic này đi

có bro pm yahoo hỏi up ảnh là gì? em ko có ảnh để up thì phải làm sao?
em sợ quá nên out yahoo lun. ai chơi thì đk theo link ref, cùng hợp tác kiếm $, các bạn thử tính xem 25% từ ref mà mình payback lại cho các bạn 60% trong số đó thì thử hỏi mình được bao nhiêu? làm sao mà mình ngồi trực cả ngày để trả lời tất cả các bạn pm yahoo đc:)) với lại mình chỉ chơi phụ ptu thôi kiếm thêm thu nhập:))
Tut thì cũng chẳng có gì chỉ là dùng nó để up ảnh thumb và pulic file trong my file

Last edited by a moderator:
Vào google search ở ảnh ra cả đống. Chẳng hiểu!

có bro pm yahoo hỏi up ảnh là gì? em ko có ảnh để up thì phải làm sao?
em sợ quá nên out yahoo lun. ai chơi thì đk theo link ref, cùng hợp tác kiếm $, các bạn thử tính xem 25% từ ref mà mình payback lại cho các bạn 60% trong số đó thì thử hỏi mình được bao nhiêu? làm sao mà mình ngồi trực cả ngày để trả lời tất cả các bạn pm yahoo đc:)) với lại mình chỉ chơi phụ ptu thôi kiếm thêm thu nhập:))
Tut thì cũng chẳng có gì chỉ là dùng nó để up ảnh thumb và pulic file trong my file

Bác có nhầm với thằng khác ko đấy :|

Ủng hộ chủ thớt nào!
ID: quocanhviet
Hi vọng kiếm được khá để nhận RB

không chơi ptu có cách nào để chiến không hả bác chủ thớt.

chu thot dau roi, pm to yahoo nao, to chien xem

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

đã ref nhé
ID: PTUpload
yh: p769.hn9x

nhanh nào

ai cũng hỏi TUT từ page 1 đến 4 rồi chủ bài ko chia sẻ thì chịu khó mà úp ảnh cho ng ta Click vào mà ăn $ thôi ha ha :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom