Ask Host để store backup file đã upload

lorddarkness

Senior
Reactions
60
MR
0.000
Lúc trước em vẫn thường dùng MU để store các file đã upload phòng khi bị delete,nhưng giờ MU nó die rồi không biết phải dùng host nào nữa,mong các bác chỉ giáo
P/S: Em store các file ISO game nên có khi file backup rất lớn cỡ 8GB :-s

Adrive.com. Chỉ hơi cực 1 chút là mỗi acc chỉ lưu được 50GB. Nhưng tớ đảm bảo file live mãi. Vì acc tớ tạo hơn 3 năm rồi mà chưa bị delete bất kỳ 1 file nào :).

Adrive.com. Chỉ hơi cực 1 chút là mỗi acc chỉ lưu được 50GB. Nhưng tớ đảm bảo file live mãi. Vì acc tớ tạo hơn 3 năm rồi mà chưa bị delete bất kỳ 1 file nào :).
Đúng là hơi cực thật :-s . Vừa mới tìm đc topic tương tự như thế này, thấy 2 pro httvn vs hikaru14234 1 ng bảo dùng brainhost 1 ng thì hostgator. Nhưng sau cái SOPA thì ko biết có nên hay ko, mog các pro cho ý kiến :-s

Thằng nào cũng được, nhưng nếu up trên 100 TB/lần thì chắc thằng nào cũng chém :))
Thằng carbonite và mozy cũng không phải là lựa chọn tồi nếu có tiền.

Last edited by a moderator:
Sao brainhost ko có phần chọn country là VietNam nhỉ,chẳng lẽ nó ko cho user từ vietnam mua host của nó nữa :-s

Up !!! Cũng đang quan tâm vấn đề này .:)
Ai đang dùng brainhost hoặc gator cho mình hỏi chút
Chứa dc tầm bao nhiêu TB or GB ?
Cho up nhung file tầm 1-2 GB ?
Down / up / remote bao nhiêu data môi ngày để ko bi die ?

up
cũng có cùng mục đích,nhưng ko biết chọn host nào
bác nào đi trước có kinh nghiệm,chỉ bảo hộ với

Wupload.com ....

20 char

Giờ thì không còn host nào để tin tưởng lưu trữ nữa rồi, bất cứ 1 lưu trữ nào trên mạng cụng đều là vi phạm bản quyền! Accept!

Nhưng mấy storage trên hình như ko có chức năng remote ??? đang lưu ở MF trước rất yên tâm, giờ thấp thỏm sau 90 ngày :| đang kiếm cái storage có chức năng remote để remote từ MF sang sẵn kiếm cái host vừa chơi PTU vừa remote ngon và chứa file lâu lâu chút mà chả site nào remote ngon như FS, FSN...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week