Analysis Hợp tác tạo template cho MP4, 1000 template chỉ trong 5 ngày.

;) không biết cái này sớm, mình mói tậu con mp4 mà chưa được tem nào :d giờ mới biết mà các bác đã đủ người

hự mem của team lại mang temp team làm ra để bán à, lại còn share lung tung nữa thì thối mồm, giải tán

hjc. k biết chất lượng tem thế nào nhỉ, đảm bảo 1k tem thì trùng nhau vô đối rồi. đến lúc ấy thì sao pót được đây

này cho mình hỏi tốc độ add tem của mọi người thế nào ??? mình trung bình 1h add dc có 6-7 forum thôi , add mấy trăm forum gần 3 tuần mà chưa xong , hic , lọc rõ lắm mà forum post đc không còn đến 1/3

này cho mình hỏi tốc độ add tem của mọi người thế nào ??? mình trung bình 1h add dc có 6-7 forum thôi , add mấy trăm forum gần 3 tuần mà chưa xong , hic , lọc rõ lắm mà forum post đc không còn đến 1/3
Làm hội vui nên có lẽ năng suất hơn. Tỷ lệ thành công là 30-40% thôi nhưng nhiều người làm sẽ nhanh hơn.
Đã có người đề nghị mua 200 forum khi ra lò nhưng tớ từ chối. Hy vọng anh em trong hội cũng làm vậy.

[/COLOR]
• Ví dụ, trong template có Movies, TVShows, Amine nhưng trong forum chỉ có mỗi Movies thì ID của TVShow và Amine cũng phải điền bằng ID của Movies.

các forum khủng có mod làm việc nhiệt tình kiểu như MMO4VN này thì ban acc sớm vì TVShow # hoàn toàn Movies mà .

hơn nữa mình e có mem nào lười sẽ chơi trò add đại không thèm reg rồi post thử thì cũng mỏi :binhsua37:

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:27 PM ----------

còn nữa , có nhiều forum vào download thì được nhưng lại reg không nổi vì câu hỏi quá reg quá khó ,không cho reg , không cho Post , ban IP ... thì cũng nên chia nhóm rõ ràng hơn ^^

[/COLOR]

các forum khủng có mod làm việc nhiệt tình kiểu như MMO4VN này thì ban acc sớm vì TVShow # hoàn toàn Movies mà .

hơn nữa mình e có mem nào lười sẽ chơi trò add đại không thèm reg rồi post thử thì cũng mỏi :binhsua37:

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:27 PM ----------

còn nữa , có nhiều forum vào download thì được nhưng lại reg không nổi vì câu hỏi quá reg quá khó ,không cho reg , không cho Post , ban IP ... thì cũng nên chia nhóm rõ ràng hơn ^^

nhiều cái còn chia TV serial và TV show ra rồi có cái gộp chung vãi loàn, mình vừa làm cừa xay dựng temp riêng của mình nói chung cũng khứa khứa rồi, 1 ngày nếu ăn ngủ đúng giăc đảm bảo sức khỏe thì trung bình được 50 temp và check ổn 50 cái này 50 cái thì 1 buổi sáng là xong, buổi chiều và tối thì check từ từ thôi, với điều kiện là 4r tiếng anh, ko quá lắm thủ tục phức tạp và area ko chia 1 mình 1 kiểu thì làm rất nhanh thôi

[/COLOR]
• Ví dụ, trong template có Movies, TVShows, Amine nhưng trong forum chỉ có mỗi Movies thì ID của TVShow và Amine cũng phải điền bằng ID của Movies.

hơn nữa mình e có mem nào lười sẽ chơi trò add đại không thèm reg rồi post thử thì cũng mỏi

Vấn đề 1: Nếu trong forum k chia movie, tvshow,... mà gộp vào movies thì làm như vậy.
Vấn đề 2: Không cho reg , Không cho Post thì bỏ đi thôi chứ còn gì
Vấn đề 3: Tất nhiên có người làm ẩu. Nhờ ae trong hội báo cáo rồi loại khỏi hội.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,501
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week