Other Hợp tác chơi zeek!!!!

.. thời gian dần dần trôi wa.... mới hôm nào lập top tuyển ref bây giờ đã gần được 2 tháng rùi!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bạn nào còn 1 -2 ngày là đến hạn up vip thì để lại tk PZ + user zeek giùm mình nhé!!! để mình gởi BN, có thể để tại top này hoặc pm inbox nếu ko muốn tk PZ bị " quấy rối " :binhsua144: :binhsua144:
Cảm ơn các bạn đã hơp tác !!!!!!!!!!!
check PZ và up acc nha các ref!!! chúc mừng các new Sliv!!!!!!!!!!!!!!!! còn vài ref đã qua 60 ngày mà sao chưa thấy pm nhận BN ta!!!!

còn tuyển nữa không bạn.Cho cái yahoo hỏi chút xíu trước khi ref.Chơi trong sạch.hehe

Mình chưa tuyển ref tiếp bạn ơi!!!! cảm ơn bạn đã quan tâm!!!!

t chiến đc hơn 2 tháng rồi nè. nó chuyển t sang VIP rồi giờ t phải làm gì c ?

chuyển vip rùi thì mình up acc và vẫn post ad mỗi ngày như trước đây vẫn làm!!!! để 100% nuôi vip 20 ngày đầu, 10 ngày còn lại để 0% để có 10$ up acc tháng tiếp theo!!! chiến vậy khoảng 3 tháng tiếp thì vip lên > 500, khi đó có thể để tái đầu tư 70% và rút 30% !!!:binhsua25:

khi nào có ý định tuyển ref pm tớ nhé:D

Hihi

Bắt đầu trễ!!!! nhưng cũng muốn hợp tác với những ai bắt đầu trễ như mình!!!
* Mình sẽ BN 10$ sau 2 tháng chơi free điều kiện post từ 57 ad trở lên ( tức là bạn chỉ được phép bỏ post ad ko quá 3 ngày)
* Bạn nào muốn tham gia cùng mình thì pm tại đây mình sẽ gởi link vào hộp mail

* Sau khi các bạn đăng ký mình sẽ xác nhận tại đây, sau 2 tháng ( 60 ngày) nếu bạn thỏa mãn đk, pm tk AP mình sẽ gởi 10$ BN.
* Số lượng ref: 10 ref ( khởi đầu là vậy)
-----------------------------------------------------
Ps:
* Nếu zeek scam trong giai đoạn bạn đang chơi free ( chưa đủ 60 ngày ) mình sẽ BN 5$ cho những ref tham gia từ 7 ngày trở lên!!
* Sẽ có 1 số bạn đưa ra ý kiến sau không chia nhỏ BN ra để sau 60 ngày mình ko BN thì sao v..v: trả lời luôn là khi bạn chơi free trong 2 tháng upline chẳng nhận được gì vì thế nếu chia nhỏ BN các bạn nhận BN xong thì ko tiếp tục chơi nữa, bỏ acc thì upline lỗ nặng!!!! thế nên bạn nào thấy đủ tin tưởng và kiên trì thì chơi chung với mình!!!!
* Cám ơn tất cả những ai ghé vào và đá top!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chị ơi. Dành cho newbie này 1 slot nha!:m105::m105::m105::m105::m105::m105:

Chị ơi. Dành cho newbie này 1 slot nha!:m105::m105::m105::m105::m105::m105:

hihihi đang cân đối lại ngân sách em ơi, nên chưa tuyển thêm ref !!! thông cảm nha!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week