Other Hợp tác chơi zeek!!!!

chuyển vip rùi thì mình up acc và vẫn post ad mỗi ngày như trước đây vẫn làm!!!! để 100% nuôi vip 20 ngày đầu, 10 ngày còn lại để 0% để có 10$ up acc tháng tiếp theo!!! chiến vậy khoảng 3 tháng tiếp thì vip lên > 500, khi đó có thể để tái đầu tư 70% và rút 30% !!!:binhsua25:

t qua 60 ngày mà chưa nhận bn c ơi

Bắt đầu trễ!!!! nhưng cũng muốn hợp tác với những ai bắt đầu trễ như mình!!!
* Mình sẽ BN 10$ sau 2 tháng chơi free điều kiện post từ 57 ad trở lên ( tức là bạn chỉ được phép bỏ post ad ko quá 3 ngày)
* Bạn nào muốn tham gia cùng mình thì pm tại đây mình sẽ gởi link vào hộp mail

* Sau khi các bạn đăng ký mình sẽ xác nhận tại đây, sau 2 tháng ( 60 ngày) nếu bạn thỏa mãn đk, pm tk AP mình sẽ gởi 10$ BN.
* Số lượng ref: 10 ref ( khởi đầu là vậy)
-----------------------------------------------------
Ps:
* Nếu zeek scam trong giai đoạn bạn đang chơi free ( chưa đủ 60 ngày ) mình sẽ BN 5$ cho những ref tham gia từ 7 ngày trở lên!!
* Sẽ có 1 số bạn đưa ra ý kiến sau không chia nhỏ BN ra để sau 60 ngày mình ko BN thì sao v..v: trả lời luôn là khi bạn chơi free trong 2 tháng upline chẳng nhận được gì vì thế nếu chia nhỏ BN các bạn nhận BN xong thì ko tiếp tục chơi nữa, bỏ acc thì upline lỗ nặng!!!! thế nên bạn nào thấy đủ tin tưởng và kiên trì thì chơi chung với mình!!!!
* Cám ơn tất cả những ai ghé vào và đá top!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hjhj mình tham gia ! mà chắc vài ngày nữa mình mới bắt đầu ! nếu mình đủ đk cứ pm mình hjhj

làm sao up vip vậy c ?

pm mình id zeek để mình kiểm tra đủ đk BN ko + tk PZ nhé
muốn up acc thì vào phần UPGRADE NOW ( nằm trên phần posd ad 1 ô) chọn up sliv ( 10 $) rồi nhập tk PZ v..v vậy là up xong acc

cho mình làm ref nhé bạn.cho mình YH nhé thank :)

pm mình id zeek để mình kiểm tra đủ đk BN ko + tk PZ nhé
muốn up acc thì vào phần UPGRADE NOW ( nằm trên phần posd ad 1 ô) chọn up sliv ( 10 $) rồi nhập tk PZ v..v vậy là up xong acc

pm t cái. t add rồi mà ko nhớ yh c là gì
YH blackeagle2548

pm t cái. t add rồi mà ko nhớ yh c là gì
YH blackeagle2548

tối qua có aloo YH mà chưa thấy trả lời!!!! mình ít ol YH nhé vì ban ngày phải đi làm!!!! có gì bạn cứ pm inbox, với lại acc của bạn bỏ post ad >8 ngày so với đk nhận BN mình nêu ban đầu thì bạn ko đủ đk nhận BN, tuy nhiên mình sẽ hổ trợ bạn 1 phần là 5$. Khi nào bạn up xong mình sẽ gởi bạn 5$
1 số bạn chơi không đẹp là mặc dù ko đủ đk nhận BN ( bỏ post ad > 3 ) nhưng mình vẫn gởi BN để up acc thế nhưng sau khi nhận BN xong thì ko up và bỏ luôn acc !!!!
Hy vọng các bạn suy nghĩ lại 10$ có đáng để làm vậy ko nhỉ!!!!

Chắc 10$ em send ko up rồi đem acc đi bán! :(

Dạ chắc vậy!!! :binhsua163: tuyển ref chơi chung cho vui !! mà có mấy trường hợp vậy cũng buồn!!! nên giờ hạn chế tuyển ref hihihih!!!!

tối qua có aloo YH mà chưa thấy trả lời!!!! mình ít ol YH nhé vì ban ngày phải đi làm!!!! có gì bạn cứ pm inbox, với lại acc của bạn bỏ post ad >8 ngày so với đk nhận BN mình nêu ban đầu thì bạn ko đủ đk nhận BN, tuy nhiên mình sẽ hổ trợ bạn 1 phần là 5$. Khi nào bạn up xong mình sẽ gởi bạn 5$
1 số bạn chơi không đẹp là mặc dù ko đủ đk nhận BN ( bỏ post ad > 3 ) nhưng mình vẫn gởi BN để up acc thế nhưng sau khi nhận BN xong thì ko up và bỏ luôn acc !!!!
Hy vọng các bạn suy nghĩ lại 10$ có đáng để làm vậy ko nhỉ!!!!
mình vô mục up rồi nhưng nó có 3 cách up, up 10$ là mình phải có 10$ trong Payza hả c ?

Cẩn thận nha thớt dạo này cheat ghê lắm lấy link đâm 4 5 acc :binhsua49:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week