Hóng update và pay tháng 10 <3

Status
Not open for further replies.
mở quiz lên treo xem JAV chờ lengkeng thôi :v.
Thâm tâm thì nghĩ đầu tuần nó mới pay, nhưng định mệnh pay càng sớm càng tốt, đói rồi :v

mở quiz lên treo xem JAV chờ lengkeng thôi :v.
Thâm tâm thì nghĩ đầu tuần nó mới pay, nhưng định mệnh pay càng sớm càng tốt, đói rồi :v
Trước chửi Quiz ghê lắm mà

:oops:chắc thím nhầm -_- chưa bao giờ chửi nhé!:oops:
Mấy thánh trước chửi Quiz vs Life cho lắm vào giờ lại nâng nó nh nâng bi. Mình thì nhờ Quiz mà giàu lên nên ai chửi mặc ai

chắc phải tuần sau nó mới pay. thứ 2 cứ bật máy lên chờ cạch cạch cạch cạch thôi :))

mà éo hiểu sao của các thím toàn pay sớm, trong khi của mình thì chờ dài cổ

Mấy thánh trước chửi Quiz vs Life cho lắm vào giờ lại nâng nó nh nâng bi. Mình thì nhờ Quiz mà giàu lên nên ai chửi mặc ai
Trước giờ t chỉ chơi quiz với life chưa chửi nó bao giờ, ko biết thì đừng có phán bừa

Thử hỏi mấy bác khác xem, giữa 70% và 80% nhưng nếu 70% mà uy tín như quiz xem khối ng xin vào.

Thế cái Net nào ko pay đâu bạn nói thử xem? Music, Freedom vẫn pay đùng đùng đấy thôi, người ta xin vào thì làm sao bạn biết? Quiz cũng như 2 thằng đó thôi có gì mà uy tín hơn?

Thế cái Net nào ko pay đâu bạn nói thử xem? Music, Freedom vẫn pay đùng đùng đấy thôi, người ta xin vào thì làm sao bạn biết? Quiz cũng như 2 thằng đó thôi có gì mà uy tín hơn?

uy tín thì ông xài đi, anh em trong này hầu hết là quiz thôi

Thôi ông đừng xàm le nữa!

Cái vấn đề nó chỉ nằm ở ngày paid thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week