Hóng update và pay tháng 10 <3

Status
Not open for further replies.

Cuong

Senior
Reactions
98
MR
0.045
Như mọi tháng, đến tầm nay lại hóng update và pay, anh em vào thảo luận cho vui cửa vui nhà. ^^ :D

hong nao hy vong anh quiz lai cho xeng

Topic mở sớm vậy. Có câu hỏi nhờ các bác giải đáp: Bank của Quiz thì tài khoản ATM có nhận được không?

Theo như mình tìm hiểu thì Quiz chuyển bank theo hình thức Wire Transfer (WT). Mà WT xác định ngân hàng theo Bank Name và SWIFT code, chỉ điền đúng Bank name, SWIFT code và số tk ngân hàng là đc. Nhưng theo một số bác hướng dẫn thì cần phải có thẻ visa hoặc tk USD??? Có bác nào dùng tk ATM mà nhận bank của Quiz rồi ko?

mới 9 đã hóng nó còn chưa cập nhật $

lại hóng. chắc tầm 16 17 cập nhật

Topic mở sớm vậy. Có câu hỏi nhờ các bác giải đáp: Bank của Quiz thì tài khoản ATM có nhận được không?

Theo như mình tìm hiểu thì Quiz chuyển bank theo hình thức Wire Transfer (WT). Mà WT xác định ngân hàng theo Bank Name và SWIFT code, chỉ điền đúng Bank name, SWIFT code và số tk ngân hàng là đc. Nhưng theo một số bác hướng dẫn thì cần phải có thẻ visa hoặc tk USD??? Có bác nào dùng tk ATM mà nhận bank của Quiz rồi ko?
Nhận đc nhé bác

lại hóng nào. tháng này tưởng mất kênh quiz ai ngờ vớt dk 1 kênh bị tụi gato report cứu lại dk cái video hot. chờ lấy tiền là lại cho nó top tiếp

lại hóng nào. tháng này tưởng mất kênh quiz ai ngờ vớt dk 1 kênh bị tụi gato report cứu lại dk cái video hot. chờ lấy tiền là lại cho nó top tiếp
Kháng kiểu gì vậy pro?cho mình xin mẫu kháng cáo với :D

Cái dm. Chơi nhớp thì im im mà chơi. Cái thèn cờ hó.

Last edited by a moderator:
cũng hóng tháng này dc hơn 50$ bọ :D

Cái

Cái dm. Chơi nhớp thì im im mà chơi. Cái thèn cờ hó.
Ôi cái đệt vẫn mày à? 4 kênh kia chắc phải 4k đệt giờ này mà chết có mà tự tử chơi kinh thật. Ko phải nói bác đâu nhé nói cái thằng c hó kia, quote của bác sao lại ra mỗi cm của bác

chắc thứ 2 quiz bat dau paid thoi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week