Hóng update và pay tháng 10 <3

Status
Not open for further replies.
Hoàn cảnh giống em, hnay đưa con đi uống vắc xin ngừa thế nào tốn tận gần 1 củ , ko đủ tiền phải bế con về hóng Quiz . nhục ko tả đc
Bác SG hay ở đâu? Vắc xin ngừa j mà 1 củ? 5 in 1 thì lên bệnh viện cho lành nhé!

Bác SG hay ở đâu? Vắc xin ngừa j mà 1 củ? 5 in 1 thì lên bệnh viện cho lành nhé!
Sài gòn 5 in 1 em cũng tiêm trên bệnh viện free , mà hôm nay uống ngừa tiêu chảy thì phải 760k , mà nó ko báo trước là mất tiền nên ko có chuẩn bị .chán

Sài gòn 5 in 1 em cũng tiêm trên bệnh viện free , mà hôm nay uống ngừa tiêu chảy thì phải 760k , mà nó ko báo trước là mất tiền nên ko có chuẩn bị .chán
5 in 1 cũng nguy hiểm nha thím, vì thuốc free là thuốc lưởm nhiều, nó phải tiêm thêm 1 liều thuốc sock nữa. tiêm tiêu chảy là tốn tiền rồi..:) đâu phải cái nào cũng free :D

5 in 1 cũng nguy hiểm nha thím, vì thuốc free là thuốc lưởm nhiều, nó phải tiêm thêm 1 liều thuốc sock nữa. tiêm tiêu chảy là tốn tiền rồi..:) đâu phải cái nào cũng free :D
5 in 1 e cũng cho tiêm rồi, ơn trời bé chỉ bị sốt nhẹ 2 hôm là hết .thấy làm phát 1 à, chứ ko có tiêm liều shock như bác nói

mọi lần mail cho nó đúng đợt là nó trả ngay , lần này đợi lâu quá chưa có gì :( ! , đọc mà tội cho mấy bác có con nhỏ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week

Most discussed of week