Hóng update và pay tháng 10 <3

Status
Not open for further replies.
Tại đối với bạn đó là nghề tay trái làm cho vui, còn tui thì mới lam để kiếm sống nó khác bạn ah

thế thu nhập bạn trung bình thế nào b. với cả nếu xác định là nghề lâu dài, mình nghĩ chơi reup sao được mãi, càng ngày youtube càng làm chặt, một năm trước còn reup tẹt ga, network die như gì, giờ chặt đến cổ :( chắc dần reup tiêu thôi. Nếu bạn làm content mình nghĩ còn ok .
Mình còn 6k đây! Hôm nay ăn mì tôm :confused::confused::confused: Đm quiz!
6k 120 củ á.

thế thu nhập bạn trung bình thế nào b. với cả nếu xác định là nghề lâu dài, mình nghĩ chơi reup sao được mãi, càng ngày youtube càng làm chặt, một năm trước còn reup tẹt ga, network die như gì, giờ chặt đến cổ :( chắc dần reup tiêu thôi. Nếu bạn làm content mình nghĩ còn ok .

6k 120 củ á.

Làm đủ qua mùa đông thôi, nhưng mình làm thì lúc nào cũng đầu tư time và công sức ^^

Đừng dại mà bán kênh :v để mà làm bác ạ , cứ làm đi , hướng dẫn chẳng ở đâu xa , bác ấn back ra ngoài có topic share chủ đề , kháng cáo , backlink đó :))) kiếm tạm cái chủ đề seo tay , nếu chăm sóc tốt kênh , đảm bảo với bác 1 tháng sau bác sẽ ngạc nhiện vl

6k 120 củ á.
6k việt nam đồng , :)))

Làm đủ qua mùa đông thôi, nhưng mình làm thì lúc nào cũng đầu tư time và công sức ^^
Thế bác khủng rồi.
Nói không đùa chứ mình cũng đang sống bằng youtube, mình sẽ dành 1 năm nữa để chiến mmo. nếu không ra gì thì chắc phải cầm bằng đi xin việc =.=!

Thế bác khủng rồi.
Nói không đùa chứ mình cũng đang sống bằng youtube, mình sẽ dành 1 năm nữa để chiến mmo. nếu không ra gì thì chắc phải cầm bằng đi xin việc =.=!
mmo không đơn giản như bác nghĩ đâu , coi nó là nghề tay trái thôi :)))

Thế bác khủng rồi.

Tháng nào hết tháng đấy mà, chỉ đủ ăn thôi! Hồi trước mình kinh doanh mới nghit nên làm tam MMO vì mấy đứa em nó kiếm nhiều quá nên làm trong lúc chờ nhà cấp vốn làm cái khác thôi!

mmo không đơn giản như bác nghĩ đâu , coi nó là nghề tay trái thôi :)))
Cũng tùy thôi bác, trái hay phải là do mình cả. Đơn cử là có nhiều bác kiếm tiền rất ổn định nhưng có lẽ nếu ổn định đương nhiên là cần nhiều kiến thức rồi.

Tháng nào hết tháng đấy mà, chỉ đủ ăn thôi! Hồi trước mình kinh doanh mới nghit nên làm tam MMO vì mấy đứa em nó kiếm nhiều quá nên làm trong lúc chờ nhà cấp vốn làm cái khác thôi!
Hi bác, đúng rồi đấy, chơi mmo con phải xem xem mình có hợp, trụ được không nữa. Luôn cần một phương án đề phòng thất bại.

Cũng tùy thôi bác, trái hay phải là do mình cả. Đơn cử là có nhiều bác kiếm tiền rất ổn định nhưng có lẽ nếu ổn định nhưng đương nhiên là cần nhiều kiến thức rồi.

Hi bác, đúng rồi đấy, chơi mmo con phải xem xem mình có hợp, trụ được không nữa. Luôn cần một phương án đề phòng thất bại.

Uhm giờ cứ làm tạm qua mùa đông đã, haha chứ cũng ko biết làm gi giờ này cả hahaha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom