hong quiz update và trả usd nào

Xác nhận Quiz đã thanh toán WMZ.
:)

Trong WebMoney có mục: Withdraw > bank account > Bank wire
Có bác nào đã dùng chưa nhỉ? Có hỗ trợ chuyển tiền về Ngân hàng Việt Nam không?

Last edited:
Xác nhận Quiz đã thanh toán WMZ.
:)

Trong WebMoney có mục: Withdraw > bank account > Bank wire
Có bác nào đã dùng chưa nhỉ? Có hỗ trợ chuyển tiền về Ngân hàng Việt Nam không?
hỗ trợ chuyển về bank mà bạn, nhưng sao ko bán cho khỏe, chuyển bank mất phí vl ra,

hỗ trợ chuyển về bank mà bạn, nhưng sao ko bán cho khỏe, chuyển bank mất phí vl ra,
Bình thường mình vẫn bán WMZ cho exchanger.

Do mình chưa lần nào chuyển trực tiếp WMZ về Ngân hàng Việt bao giờ nên hỏi các bác để rút kinh nghiệm, thấy nó ghi phí là 1.5%.

Bình thường mình vẫn bán WMZ cho exchanger.

Do mình chưa lần nào chuyển trực tiếp WMZ về Ngân hàng Việt bao giờ nên hỏi các bác để rút kinh nghiệm, thấy nó ghi phí là 1.5%.
mình cg chưa bao h thử chuyển, bạn cho lẹ, ngồi đợi nó chuyển về mỏi cổ

quiz pay wa WMZ rồi :D

Chắc nó quỵt kênh bị "đá" và tiền nhiều?!:D

Sáng nay đã nhận thanh toán của Quiz qua WMZ.
nó update tiền rồi, mới chết hôm qua :)) thôi nói chung ko ra được net của nó thì chết cũng ko tiếc.

nó update tiền rồi, mới chết hôm qua :)) thôi nói chung ko ra được net của nó thì chết cũng ko tiếc.
rứa nó trả usd cho bác ko

rứa nó trả usd cho bác ko
nó quỵt rồi, 2 kênh update hơn 600, ngày 21 chết 1 kênh mail nó tìm hướng giải quyết, nó mail lại kêu vào xxxxx mà kháng, dại nhất là đi mail cho nó để nó đánh hơi được kênh mình chết @@, còn 1 kênh giờ để riêng tư hết cho bõ tức. Update rồi mà nó không pay là thấy bựa rồi.

:( có hơn 100$ chọn thanh toán qua bank rồi phí mà 40$ thì đúng là vãi chưởng. haiz.
p/s: hnay vẫn chưa nhận dc tiền.hic

:( có hơn 100$ chọn thanh toán qua bank rồi phí mà 40$ thì đúng là vãi chưởng. haiz.
p/s: hnay vẫn chưa nhận dc tiền.hic
sao ko xài wmz đi bạn.

nó quỵt rồi, 2 kênh update hơn 600, ngày 21 chết 1 kênh mail nó tìm hướng giải quyết, nó mail lại kêu vào xxxxx mà kháng, dại nhất là đi mail cho nó để nó đánh hơi được kênh mình chết @@, còn 1 kênh giờ để riêng tư hết cho bõ tức. Update rồi mà nó không pay là thấy bựa rồi.
vãi, đúng là bác làm cho nó đánh hơi thấy nên nó éo trả rồi. mà 2 kênh chung dash nữa chứ. mẹ bọn quiz này làm ăn vãi lềnh.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom