hổng hiểu vụ ban nick của pixprofit này @@

Chắc cha này la newbi hay gì này! Dấu hiệu bị ban và tại sao bị ban thi a e cap cap ai mà ko biết! Cứ làm ầm ầm lên thế! :binhsua21:
Chịn chả có gì wan trọng cả! :binhsua21:

Hên xui thôi bạn tại vì pix nó ko cho dùng soft mà :D

Chắc cha này la newbi hay gì này! Dấu hiệu bị ban và tại sao bị ban thi a e cap cap ai mà ko biết! Cứ làm ầm ầm lên thế! :binhsua21:
Chịn chả có gì wan trọng cả! :binhsua21:
bạn cứ thử bị ban 5 nick trong vòng 4 ngày đi thì sẽ thấy nó quan trọng như thế nào. với lại đừng có khinh thường newbie như vậy chứ

2 năm cạp cạp từ thời thằng Xiaoa trâu bò đến bác Asian trâu *** ;). Chưa bị banned phát nào :D. Bạn thật là đen .

Heizzzz,Baned cái nỗi j,nó nói chung chung zậy thui chứ có fai tại soft đâu,ai bị baned mà hỏi anh PIX thì ảnh cũng phán 1 câu xanh rờn là do dùng soft.Anh em nhà capt gõ soft ầm ầm mà chẳng thấy ai bị baned cả.Ý nó nói soft ở đây là soft auto,chứ soft mình xài chỉ là load code thui,có ăn nhậu j đâu,nhìu khi tại mạng không ổn định nên bị time out ngầm mà k hay -->sai liên tục nhiều code --->baneddddd.thằng pạn mình vừa bị 1 chú pri 0,mạng lag mà ko hay nên bị trễ code -->baned.

tui cũng vừa bị banned 1 con pri 0 23k code đây, có lẽ do mạng lag nên code nó ko khớp, đau buồn ghê. từ đầu tới giờ cũng bị banned kha khá rùi, hicx. Bác hip6272576 chưa bị banned phát nào kia à, ngưỡng mộ ghê....

tui cũng vừa bị banned 1 con pri 0 23k code đây, có lẽ do mạng lag nên code nó ko khớp, đau buồn ghê. từ đầu tới giờ cũng bị banned kha khá rùi, hicx.

:| Chia buồn với người cùng cảnh ngộ =.= . Minh cũng vừa bay mất 1 bé pri 1 16k code 1 cảm giác như bị mất cắp haizzz.... Làm 2 hôm nay nản... chán chẳng buồn gõ

chưa bít mùi ban!!! :binhsua15:

:| Chia buồn với người cùng cảnh ngộ =.= . Minh cũng vừa bay mất 1 bé pri 1 16k code 1 cảm giác như bị mất cắp haizzz.... Làm 2 hôm nay nản... chán chẳng buồn gõ

tui cũng vừa bị banned 1 con pri 0 23k code đây, có lẽ do mạng lag nên code nó ko khớp, đau buồn ghê. từ đầu tới giờ cũng bị banned kha khá rùi, hicx. Bác hip6272576 chưa bị banned phát nào kia à, ngưỡng mộ ghê....

Mới mua key vào đánh ko xem hưỡng dẫn nên bị lệch code ban mat pri1 63kcode OMG :binhsua23:

mình cũng vừa bị 2 con 0 50k đây. vào check thì thấy code nhập lẫn lộn. thằng pix nó chơi hay sao vậy ta. các bác mạng j thế? mình mạng vnpt

Vụ này lớn rồi đây ! Theo cảm giác thì có vẻ pix nó đang muốn nhắm vào những ID có số lượng code lớn để banned. Đấy là dự đoán thôi nhé =))
P/s : FpT

Last edited by a moderator:
Ban id code lớn á :)) từ hôm mạng FPT lẫn VNPT chập chờn đến giờ toàn gõ bằng id trên 50k code, vẫn bị submit + can't connect hoài mà chỉ bị tăng pri thôi :))

Nói chung xét từ đầu đến cuối vẫn cứ là tiên trách kỷ cái đã ! Kỷ ko nhầm đường lạc lối thì sao nhân có cớ mà bắt vạ được =))
Còn đoán già đoán non thì có chết ai đâu :))

Last edited by a moderator:
Vớ vẩn, bọn pix nó lag nó ban bừa thôi. Hôm qua mình bị ban id 80k code kia. dùng 3G nhé. Ai không tin hỏi chị Nguyên

úp cho anh bạn .. nếu mình gõ thì mình chơi xiao thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week