Spotlight Hôm qua có ai được vn-ipannel pay tiền không?

mrthuan168

Junior
Reactions
27
MR
0.001
Mình tham gia vn-ipannel đã lâu và được pay rất nhiều lần rồi, rất uy tín, nhưng hôm qua báo thẩm tra mà chưa thấy pay. Hiện nay mình đang mắc 600k trong đó. Mình nghĩ cũng ko ít anh em bị như mình, nếu anh em nào được pay thì post prof lên cho mọi người xem nhé, ko thì có gì còn thông báo vn-ipannel scam :(

site đầu tư nhiều tiền vậy thì mình nghĩ là nó ko scam đâu, bản chất nó cũng ko phải ptc, nếu cần nó chỉ cần giả giá reg lại, đàng này... ko thể hiểu!

mình pay 2 tuần roài có thấy gì đâu mà xem thanh toán thì tần trang >3x vẫn còn nhiều người trong tình trạng duyệt
THôi nghỉ cụ này đi nào

bây giờ yêu cầu pay tiền nó cũng k cho nửa rồi. chắc scam mia rồi

số lượng người pay tiền nhiều nên nó phải thẩm tra lâu , nếu scam thì đã ko thẩm tra, chắc là chỉ trong ngày hôm này nó sẽ Pay thôi , yên tâm đi chủ thớt ko phải uống nước cam 1 mình đâu mà sợ alone :))

số lượng người pay tiền nhiều nên nó phải thẩm tra lâu , nếu scam thì đã ko thẩm tra, chắc là chỉ trong ngày hôm này nó sẽ Pay thôi , yên tâm đi chủ thớt ko phải uống nước cam 1 mình đâu mà sợ alone :))
alone thì mình ko sợ rùi :D mình chỉ sợ mất tiền của mình thôi :D

Mấy cái nào ghi là Qua thẩm tra thiwf mới nhận đc, ko thì cứ đợi đo ;))

Các bạn k phải lo , bạn mà ăn cam thì mình cx ăn cam thôi =)) cứ bình tĩnh tí đi nào :))

sao em giới thiệu 1 bạn em ở IP khác , reg xong nhưng vẫn không tăng 100đ cho em thế. hic, chẳng hiểu.
Có bác nào tốt bụng , chỉ em cách cheat được ko? em RS modem cả chục lần mà có reg lại được thêm cái nào đâu, hic hic. help me,

@khaidang27
Vào làm 5 khảo sát mới đc tiền nha =]]

Hjx. Nói về Ipanel thì như thế này

Hiện tại, mình thấy rằng 3 nước đứng TOP về Members đã ngưng hoạt động.
1. China
2. Korea
3. Japan

4 nước tiếp theo có số luộng members trên 100k mem vẫn đang hoạt động!
♦ Thailand
♦ India
♦ TaiWan
♦ Vietnam

Không hiểu vấn đề này như thế nào, nhưng việc tăng số điểm giới thiệu lên 350đ (gấp 3) rằng có phải Ipanel sẽ đưa chúng ta vào trường hợp tương tự ? Để chúng ta trèo cao và té thật đau ?
Hay là họ đóng cửa 3 ông lớn để đầu tư thực sự vào các ông bé như chúng ta, đặc biệc VN là 1 nước tiềm năng, số lượng mem trong cùng 1 thời gian tại VN cao hơn cả số lượng mem gia tăng ở các nước còn lại ?

(trích từ 4rum của nhóm :">)

Các bác nghĩ sao ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week