hôm nay open server VLTK MMO .

cho hỏi là mốc kinh nghiệm hình như sai.
Kn lv 10 còn ít hơn lv7 nữa .
Đang đánh nhím xanh ngon tụ dưng bảo trì :binhsua50:

reset cho cong bang di admin (sr ko viet dau)

- - - Updated - - -

admin ko reset thì nghỉ thôi, chào anh em. Chơi game mà cố tình để lỗi để anh em bạn bè cũ nó biết nó 3,4x cả để tranh top . Ko công bằng thì sau này chắc admin còn tạo đầy đồ cho nó nữa. Chịu với game này

Sao nhân vật trong game ảo quá vậy ???? rầu ko có miếng nhạc nào nữa là sao ???

:binhsua48: xin lỗi chứ tạo sv ra thu phí mình dc lợi nhiều hơn đấy bạn ạ .:binhsua58: nói nên nghĩ 1 chút

:binhsua48: xin lỗi chứ tạo sv ra thu phí mình dc lợi nhiều hơn đấy bạn ạ .:binhsua58: nói nên nghĩ 1 chút
rồi 1 tháng 1lr / người mà :binhsua48: mài reset lại hết lv1 đi k tau cũng éo dám chơi :binhsua53:

game có ra gì mới thu phí đc chứ ko ra gì thì thu phí ma chơi à, với lại miễn phí tháng đầu chứ sau tháng đầu vẫn thu phí thì nói gì nữa
Biết có lỗi đó sao ko bug mà để cho mấy thằng nó biết nó cắm auto từ đầu lên 3,4x cả rồi. Reset lại thì còn chơi cho vui, còn ko thì chịu.
Chắc mất 1 vài người thì game vẫn đông thôi

:binhsua48: thế bạn tạo cho mình 1 game miễn phí hoàn toàn đi . hay thu phí cũng được mà ko được lỗi lần nào nhé . :binhsua58: mình là người ko phải thánh . chỉnh sót exp đến lúc có người báo mới để ý và fix .
đừng đem cái suy nghĩ của dân mmo nghi ngờ đủ thứ áp dụng vào game này .

:binhsua48: thế bạn tạo cho mình 1 game miễn phí hoàn toàn đi . hay thu phí cũng được mà ko được lỗi lần nào nhé . :binhsua58: mình là người ko phải thánh . chỉnh sót exp đến lúc có người báo mới để ý và fix .
nói nhiều làm gì, nói chung là bạn ko muốn reset đúng ko .
Nói thế cho nhanh, game lỗi ko ai nói gì quan trọng là cách khắc phục, còn cảm thấy ko muốn khắc phục thì thôi.
Ai muốn chơi thì chơi, ai ko chơi thì nghỉ, ko comment thêm

Tôi ko nói ông cố ý làm ra lỗi . Nhưng có lỗi thì phải sữa. Reset lại rồi x3 exp đến lv 10 không công bằng à . Hay để cả đám 2 3x công bằng hơn ?

g4viet reset lai level di pa

Úp forder music lên trang chủ .anh em dow về chép vào mục game cho game nó hay hơn ,nhạc khí thế .chứ game Võ lâm bản vinagame mới nhất kô có forder music

đính chính lại là nó làm Q long ngũ lên nữa nhé . :binhsua48:

- - - Updated - - -

:binhsua47: và 1 con 5k lên 2x xem 1 level bao nhiêu exp .+ ks nữa .

Goài, ai cho cái Music cái, còn chơi nữa ko hay dẹp mà cãi nhau ghê thế :binhsua51:

cái đậu xanh rau móa, ngủ giấc dậy cũng còn Kết nối server thất bại là cái éo gì thế, game giếc gì éo chuyên nghiệp vãi. thôi nhường cho các đại cu thảo :binhsua49:

cái đậu xanh rau móa, ngủ giấc dậy cũng còn Kết nối server thất bại là cái éo gì thế, game giếc gì éo chuyên nghiệp vãi. thôi nhường cho các đại cu thảo :binhsua49:

sao nóng thế bác , ko đọc nắm tình hình à , bạn g4 up cái link mới nhất lên #1 đi

Admin có folder music võ lâm thì Úp lên với .anh em chơi game có mỗi cái music là hay mà game cứ im tịt như vậy thì còn gì là game nữa :(

Admin có folder music võ lâm thì Úp lên với .anh em chơi game có mỗi cái music là hay mà game cứ im tịt như vậy thì còn gì là game nữa :(

Ta có music rùi, mà làm biếng upload quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week