Help HÔM NAY CÓ AI DELETE file của wupload chưa

K xóa :D

dù gì cũng công sức mình up lên.. thôi cho Willy vậy :))

Cố lên mấy người bẩn tính. Canh nó trả tiền là xóa ngay nhé các bạn bẩn tính ;)

ko có gì đẹp ở đây, Người nước ngoài đó là cách làm ăn của người ta. Thành công hay thất bại thì họ vẫn cố trả tiền cho bạn.. Và Wu tuy ko duy trì dc nhưng nó vẫn có khả năng trả nên sẽ trả, chứ ko phải như cách làm ăn của VN đâu (cái này là phần lớn chứ ko phải tất cả).

Từ ngày hôm nay 28/11/2011 Wupload ăn trọn $$$ 100% tiền mà nó kiếm được nếu các bác vẫn giữ Link WU trong các bài viết. Thằng WU quá khôn

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

Mình nghỉ đây chỉ là bước thử nghiệm của Willy thôi. Các Bác còn nhớ ngày 1/11/2011 vùa qua không? WU không tính lượt Download và không tính tiền đó !!!

Nó muốn thử xem phản ứng của các Uploaders sẽ như thế nào.

Từ ngày hôm nay 28/11/2011 Wupload ăn trọn $$$ 100% tiền mà nó kiếm được nếu các bác vẫn giữ Link WU trong các bài viết. Thằng WU quá khôn

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

Mình nghỉ đây chỉ là bước thử nghiệm của Willy thôi. Các Bác còn nhớ ngày 1/11/2011 vùa qua không? WU không tính lượt Download và không tính tiền đó !!!

xàm quá, đưa cả văn kiện rồi mà phản ứng gì nữa, nhưng dù sao mình vẫn chả xóa file làm gì :m146: - để đó cho vui :m021:

bác này thật ngây thơ :D

Thế mà có nhiều thằng vì chút đồng lẻ mà cứ thích chơi bẩn với nó :-"

vâng .. nếu bạn dám thề là bạn sẽ không del file khi Willy thanh toán hết tiền không ??? bạn thề với mình nhé ... nếu bạn del file cả nhà bạn là *** ? ok ?
:))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week