• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hôm nay có ai bị hack acc Payza (Alertpay) không?

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Hôm nay mình bị, và một số người khác cũng bị (Hầu như cùng thời điểm) không biết đây là hiện tượng gì. Anh em nào đồng cảnh ngộ thì vào đây chia sẻ để tìm ra lý do nhé. :binhsua46:

Hay tại vì vào cái trang gì đó mà thưởng luôn 1 $ sau khi đăng kí đó! nguy hiểm thật, kiểm tra lại đã! :binhsua37:

Upvote 0
Hay tại vì vào cái trang gì đó mà thưởng luôn 1 $ sau khi đăng kí đó! nguy hiểm thật, kiểm tra lại đã! :binhsua37:
Đảm bảo không vào trang lạ. Chỉ dùng máy này để vào mmo4me, và log vào các acc tài chính thôi.

Upvote 0
Đảm bảo không vào trang lạ. Chỉ dùng máy này để vào mmo4me, và log vào các acc tài chính thôi.

Upvote 0
minh ko bi hack nè :((

Upvote 0
Hôm nay mình bị, và một số người khác cũng bị (Hầu như cùng thời điểm) không biết đây là hiện tượng gì. Anh em nào đồng cảnh ngộ thì vào đây chia sẻ để tìm ra lý do nhé. :binhsua46:
ai và ai bị nói nghe chơi? 20 cái acc của tui có cái nào bi đâu pa? chấc mình pa bị thui...

Upvote 0
Khoảng 11h30, log vào acc AP, nó báo sai mail hoặc sai pass. Dùng chức năng quên mật khẩu, thì nó yêu cầu vào mail chính để kích hoạt chức năng quên pass. Sau đó mình vào được mail, và đã đổi pas mới thành công. log vào acc AP bình thường, sau đó mua của thằng bạn 40$ vào acc này. Khoảng 15h30 chiều nay log lại vào acc AP, nó cũng báo sai mail hoặc pas, lại phải log vào mail để kích hoạt quên mật khẩu. Nhưng hởi ơi, cái mail cũng bị hack luôn làm sao mà vào được. Khi cố log vào gmail, nó bảo phải nhập mã xác nhận đã gửi vào số ĐT có đuôi là 86. Mình chưa bao giờ khai báo trong gmail có số ĐT này :D

Upvote 0
Khoảng 11h30, log vào acc AP, nó báo sai mail hoặc sai pass. Dùng chức năng quên mật khẩu, thì nó yêu cầu vào mail chính để kích hoạt chức năng quên pass. Sau đó mình vào được mail, và đã đổi pas mới thành công. log vào acc AP bình thường, sau đó mua của thằng bạn 40$ vào acc này. Khoảng 15h30 chiều nay log lại vào acc AP, nó cũng báo sai mail hoặc pas, lại phải log vào mail để kích hoạt quên mật khẩu. Nhưng hởi ơi, cái mail cũng bị hack luôn làm sao mà vào được. Khi cố log vào gmail, nó bảo phải nhập mã xác nhận đã gửi vào số ĐT có đuôi là 86. Mình chưa bao giờ khai báo trong gmail có số ĐT này :D

Chắc là máy bạn bị cài keylog hay trojan gì rùi ,Mà lần đầu cậu đổi pass AP thì sao ko đổi lun pass mail nhỉ ? AP của tớ vẫn bt

Upvote 0
Dạo này mình nhận liên lục các email giả mạo của Alertpay, chắc phải xóa cái email pp và ap ở chữ kí cho khỏi nhận được nữa.
Bác dtvt123 giờ là mất cả acc AP và email rồi à? :(

Upvote 0
Fake Link giả dạng lừa tình đây mà.........

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom