Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Vụ này mình chưa gặp bao giờ .hôm nào nó cũng chia lãi cho mình vào khoảng 4-5h chiều ,có hôm 11h trưa nó đã chia rồi.

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

Đơn giản mà bạn ,bạn chỉ cần để 2.5$ ban đầu là được thôi .nó tự động làm cho bạn hết

bây giờ em chơi thêm 1 acc khác đc ko mọi ng,em chí có 1 pc thui
1 pc chơi 1 acc thì được nhưng IP khác nhau.Bác đăng nhập vào trình duyệt khác nhau,post ads vào các giờ khác nhau và pass 2 id cũng nên khác nhau luôn.:)

Mình dùng dcom 3G xài IP động. Mỗi lần disconnect rồi connect lại là 1 IP khác, chơi vậy có ổn không bạn?

Last edited by a moderator:
uh mấy có mấy bạn bảo là không sao ,mình cũng dùng 3G nên cũng thấy lo . mà chưa paid lần nào cả

Mình dùng dcom 3G xài IP động. Mỗi lần disconnect rồi connect lại là 1 IP khác, chơi vậy có ổn không bạn?
hạn chế việc đổi IP liên tục nhé. Nếu có điều kiện thì mua luôn 1 cái IP tĩnh. Còn bạn xài 3G thì ............ hên xui thôi :)). Vì có khả nag IP ban đang xài đã đc người khác xài rồi.

uh mấy có mấy bạn bảo là không sao ,mình cũng dùng 3G nên cũng thấy lo . mà chưa paid lần nào cả
Không biết khi thay ip thì ip nó có giống nhau ko nữa.Cả nước cả đống người dùng Dcom mà.Cũng có thể trùng lắm chứ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,642
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week