Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

thành thật chia bùn cùng bác Nightmare :(.công sức mấy tháng thế là coi như đi tong.e thì chỉ có 2 ref là 2 thag bạn nên cũng đỡ lo.chắc lập lại acc khác mà chơi thôi bác ah

Ừa.Bác nào Pro tiếng Anh hỏi nó phát xem thế nào.Chứ ko anh em cứ nơm nớp lo sợ thế này thì tèo.:(
Chào bạn , bạn muốn hỏi vì sao tk bị xóa ư ? những tk nào đã bị xóa,gửi support sẽ không được trả lời, các lý do sau bị xóa:,gian lận CC(bao gồm cả ref), reg trùng IP ( IP lúc đăng ký,khi rút nó check mới xóa), gian lận nhiều tài khoản(trùng pass,địa chỉ,info,trùng link user trong ads(1 ads post nhiều tk)), post ads giống nhau quá 5 lần trong 1 tháng (cái này nó check random), link ads không đưa đến Zeekler hoặc shoppingdaisy, đăng proof,excel, video, Hiện China,Pakistan, Srilanca, Indo, vietnam, Uruguay, Chine, là những nước có tỷ lệ gian lận nhiều nhất,chắc Zeek đang thanh lọc, hiện đến giờ mình mới biết có thế, tk bị xóa sẽ không vào được, ai vẫn login được mà chưa được pay thì gửi ticket cho nó, Nếu không gian lận cứ an tâm mà post ads lấy lợi nhuận. Chúc may mắn :)

Chào bạn , bạn muốn hỏi vì sao tk bị xóa ư ? những tk nào đã bị xóa,gửi support sẽ không được trả lời, các lý do sau bị xóa:,gian lận CC(bao gồm cả ref), reg trùng IP ( IP lúc đăng ký,khi rút nó check mới xóa), gian lận nhiều tài khoản(trùng pass,địa chỉ,info,trùng link user trong ads(1 ads post nhiều tk)), post ads giống nhau quá 5 lần trong 1 tháng (cái này nó check random), link ads không đưa đến Zeekler hoặc shoppingdaisy, đăng proof,excel, video, Hiện China,Pakistan, Srilanca, Indo, vietnam, Uruguay, Chine, là những nước có tỷ lệ gian lận nhiều nhất,chắc Zeek đang thanh lọc, hiện đến giờ mình mới biết có thế, tk bị xóa sẽ không vào được, ai vẫn login được mà chưa được pay thì gửi ticket cho nó, Nếu không gian lận cứ an tâm mà post ads lấy lợi nhuận. Chúc may mắn :)
chết cha.e toàn copy 1 ads để post.hic.trc h chẳng nge ai nói về vụ post ads giống nhau.h nge bác nói thấy lo wa.đến lúc pay nó quét rồi ban 1 phát coi như đi tong. có bác nào post ads giong nhau nhiu mà vẫn đc pay ko :(

muốn đạt 3333 vip và ổn định ở mức đó thì chơi free phải mất bao lâu nhỉ :binhsua163: (định chơi lâu dài kết hợp vs JSS kiếm tiền mua ô tô chơi :binhsua146:)
mà có ai nhận em làm ref ko,ko cần bonus chỉ cần support tốt là được :binhsua166:

muốn đạt 3333 vip và ổn định ở mức đó thì chơi free phải mất bao lâu nhỉ :binhsua163: (định chơi lâu dài kết hợp vs JSS kiếm tiền mua ô tô chơi :binhsua146:)
mà có ai nhận em làm ref ko,ko cần bonus chỉ cần support tốt là được :binhsua166:

3k vip ah,lâu đó cậu,ít nhất trên 1 năm,còn muốn chơi thì pm mình,cùng chơi,RCB 100% $ cậu up silver hàng tháng

---------- Post added at 05:24 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

mà hôm nay chưa thấy nó trả lãi nhỉ

Ah mà tiện đây cho em hỏi các bác một chút ,khi em Post Ads trong giao diện Zeekrewards.com em kích vào bước 3 luôn, còn 2 cái trang clasfielads.biz với zeekler.com thì em gõ trực tiếp vào trình duyệt luôn. không biết có sao không nhỉ?

Ah mà tiện đây cho em hỏi các bác một chút ,khi em Post Ads trong giao diện Zeekrewards.com em kích vào bước 3 luôn, còn 2 cái trang clasfielads.biz với zeekler.com thì em gõ trực tiếp vào trình duyệt luôn. không biết có sao không nhỉ?
ko sao đâu bạn,mục đích cuối cùng là ra đc cái đồng hồ xanh mà bạn

hic.bác nói oan wa.lười ji đâu.e vẫn copy ads bình thường ah.có điều kô đê ý chỉ copy mấy cái đầu tiên thôi.h nge lo wa.mong là ko sao :(
chào bạn, sao bạn khôg login vào cái trang bạn post ads đó và xoá hoặc sửa lại những quảng cáo đó nhỉ ? có rule nào quy định thời gian tồn tại 1 ads đâu hehe, không sao đâu cứ an tâm mà chơi nhé, nó chỉ check random thôi mà, :)

Cám ơn các c đã vào chia sẻ, hix, 2 lần mình chơi Zeek đều ko thành công, có lẽ mình ko hợp phong thủy vs nó rùi :D chắc chuyển sang tập trung vào Forex vs Offer thui, bạn nào có nhã hứng nhận mình vào Group vs :D

Cám ơn các c đã vào chia sẻ, hix, 2 lần mình chơi Zeek đều ko thành công, có lẽ mình ko hợp phong thủy vs nó rùi :D chắc chuyển sang tập trung vào Forex vs Offer thui, bạn nào có nhã hứng nhận mình vào Group vs :D
Số bác đen thật đấy.Chia buồn cùng bác.

Hic chủ thớt bị ban nick Zeek ah ,đen nhỉ .thôi bất quá tam bác chơi lại đi lần này chắc được thôi .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,813
172,883
Latest member
huongvuns

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back