Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Congrats bạn :D ngon nha, ae tiếp tục chiến đấu

Update news: Zeek vừa cải tổ bộ phận Supporter hùng hậu, nên các bạn bỏ ý định cheat đi nhé, 1 ref của mình bị del rùi :(

Bác nai ơi... tình hình là mìn thấy topic tuyển ref của bác hùng hậu quá và cũng máu lắm nhưng mìn không online thường xuyên dc, vậy mìn có thể chơi zeek = đt không? và đt cỡ nào thì mìn chơi dc????

Bác nai ơi... tình hình là mìn thấy topic tuyển ref của bác hùng hậu quá và cũng máu lắm nhưng mìn không online thường xuyên dc, vậy mìn có thể chơi zeek = đt không? và đt cỡ nào thì mìn chơi dc????
đt có GPRS là chơi đc bác ạ.zeek tiện vậy đấy.acc chính của e cũng post bằng đt luôn

C có thể chơi = bất cứ đt nào vào đc mạng và có khả năng copy & paste :D

Hiện tại mình tạm ngưng bonus cho ref rùi, nếu muốn c có thể join downline mình, nhg chắc c tìm upline có bonus sẽ tốt hơn :D

đt có GPRS là chơi đc bác ạ.zeek tiện vậy đấy.acc chính của e cũng post bằng đt luôn

Acc chính mà đem bán hả :binhsua83:

C có thể chơi = bất cứ đt nào vào đc mạng và có khả năng copy & paste :D

Hiện tại mình tạm ngưng bonus cho ref rùi, nếu muốn c có thể join downline mình, nhg chắc c tìm upline có bonus sẽ tốt hơn :D

Acc chính mà đem bán hả :binhsua83:
mình bán acc trên desktop mà. .

nightmare cho mình hỏi thế này :D
acc zeek của mình thì ngày 25/2 là hết hạn tháng đầu tiên, thế là mình phải upgrade silver cho tháng thứ 2 vào ngày nào ?

nightmare cho mình hỏi thế này :D
acc zeek của mình thì ngày 25/2 là hết hạn tháng đầu tiên, thế là mình phải upgrade silver cho tháng thứ 2 vào ngày nào ?
Bạn có thể nâng cấp trước đó vài ngày! Bạn định nâng cấp bằng AP hay bằng tiền trong balance vậy!

Ui cha, Đúng rùi đó c, c làm như linhdungvn nói, nó sẽ để dành đến hạn Upgrade nó sẽ upgrade cho c đó :D

@heo07: các bạn khác đã đc pay ngày 13/07, c ko đc pay thì có lẽ acc c bị blacklist do phạm quy rồi

Ui cha, Đúng rùi đó c, c làm như linhdungvn nói, nó sẽ để dành đến hạn Upgrade nó sẽ upgrade cho c đó :D

@heo07: các bạn khác đã đc pay ngày 13/07, c ko đc pay thì có lẽ acc c bị blacklist do phạm quy rồi

Không phải đâu,có thể cậu ấy lần đầu rút,lỡ bấm nhầm vào gửi = check, giờ có vấn đề j nó ban thằng tay chứ không có chuyện pending đâu, heo07 thử gửi ticket support xem , giờ họ reply nhanh lắm, dưới 10 tiếng thôi, tớ thử rồi. tớ thấy hội support bảo giờ sẽ pay làm 2 ngày chứ không 1 như trước đâu,nên các bạn lỡ có chậm 1 ngày cũng không nên lo lắng,cứ vẫn login được vào backoffice là vẫn Ok

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back