Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

ko tuyển ref nữa mà sao vẫn up nhiệt tình vậy ta :))
mới được nửa tháng còn 1 tháng rưỡi nữa, lâu vãi lọ

Vẫn up vì mình còn hoạt động lâu dài topic này chứ, có thể sẽ là tìm ref cho ref luôn :)

@Panda_92: c cứ pm mình đi, mình đang onl Skype vs group Forex :D

Update thông tin về Ma trận 2x5 của Zeek cho các bạn chưa biết nhé :)

Nhiều bạn ko hiểu cái Matrix 2x5 này, rất nhiều bạn ko biết làm sao để nhận $ từ Matrix

Mình sẽ tóm tắt lại như sau:

Để nhận $ từ Matrix 2x5, điều kiện là các bạn phải là thành viên Upgrade và Có 2 Prefered Member ( Tức là có 2 Member Dep ít nhất 10$ = Credit card or AP or STP )

Bạn sẽ nhận được nếu bạn là:

Silver:0.25$ mỗi Silver, Gold, Diamond 1 tháng
Gold: 0.35$ mỗi Silver, 1$ mỗi Gold và Diamond 1 tháng
Diamond: 0.4$ mỗi SIlver, 1.5$ mỗi Gold và 3.5$ mỗi Diamond 1 tháng

Chúc các c thành công :)

Update thông tin về Ma trận 2x5 của Zeek cho các bạn chưa biết nhé :)

Nhiều bạn ko hiểu cái Matrix 2x5 này, rất nhiều bạn ko biết làm sao để nhận $ từ Matrix

Mình sẽ tóm tắt lại như sau:

Để nhận $ từ Matrix 2x5, điều kiện là các bạn phải là thành viên Upgrade và Có 2 Prefered Member ( Tức là có 2 Member Dep ít nhất 10$ = Credit card or AP or STP )

Bạn sẽ nhận được nếu bạn là:

Silver:0.25$ mỗi Silver, Gold, Diamond 1 tháng
Gold: 0.35$ mỗi Silver, 1$ mỗi Gold và Diamond 1 tháng
Diamond: 0.4$ mỗi SIlver, 1.5$ mỗi Gold và 3.5$ mỗi Diamond 1 tháng

Chúc các c thành công :)

"Có 2 Prefered Member ( Tức là có 2 Member Dep ít nhất 10$ = Credit card or AP or STP )..."
chưa hiểu từ chỗ này lắm :D.mình đang có 2 ref cấp I. 2 ref đó up lên silver là mình đủ điều kiện ah :|

Ko c, c chưa đủ điều kiện nhận $ từ Matrix, nếu đủ, thì c sẽ đc 0.25$ mỗi Silver nữa cơ :D

Tức là thế này.

Khi c upgrade, acc c sẽ ghi là Welcome from Silver customer abcxyz

Sau khi c Dep 10$ = tiền thật ( AP, STP or CC). Acc c sẽ chuyển thành : Welcome from Silver Preferred Customer abcxyz

Và đó là điều kiện. C phải có 2 Preferred customer trong Downline f1, thì c sẽ đc nhận $ từ Matrix

Ví dụ: 1 acc Up silver bình thường c đc 2$, nhg khi đạt đk, c sẽ thêm 0.25$ nữa là 2.25$ :)

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Update news: [h=1]Introducing Zeek’s World-Class Affiliate Services Partners…Spectrum & Appollo[/h]
khi nào rảnh mình sẽ dịch, bi h học bài đã :D

up cho một đêm ấm áp :)

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

Ko c, c chưa đủ điều kiện nhận $ từ Matrix, nếu đủ, thì c sẽ đc 0.25$ mỗi Silver nữa cơ :D

Tức là thế này.

Khi c upgrade, acc c sẽ ghi là Welcome from Silver customer abcxyz

Sau khi c Dep 10$ = tiền thật ( AP, STP or CC). Acc c sẽ chuyển thành : Welcome from Silver Preferred Customer abcxyz

Và đó là điều kiện. C phải có 2 Preferred customer trong Downline f1, thì c sẽ đc nhận $ từ Matrix

Ví dụ: 1 acc Up silver bình thường c đc 2$, nhg khi đạt đk, c sẽ thêm 0.25$ nữa là 2.25$ :)

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Update news: [h=1]Introducing Zeek’s World-Class Affiliate Services Partners…Spectrum & Appollo[/h]
khi nào rảnh mình sẽ dịch, bi h học bài đã :D
chúc cậu học tôt :).............nãy chat vui ghê :D

up cho một đêm ấm áp :)

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

chúc cậu học tôt :).............nãy chat vui ghê :D

Hi, ngày nào cũng vậy đó c, mọi người tay nghề lên nhanh lắm :D, c nhớ đọc thêm tài liệu Niceday gửi để có thể hiểu biết và thảo luận nha :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back