Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

thank rầu,mà hỏi cái :sao bác nhiều topic tuyển ref thế ,thế này thì chết em:binhsua160:

nhiều gì đâu, em có 4 cái thôi mà, mỗi ngày bác vào post cho em, em thanks bác 4 cái, sau 5 ngày đc 20 thanks. thích thế còn gì =))

Mọi người chơi đông quá nhỉ. Chủ thớt cho hỏi 1 câu. Chơi 2 tháng thì lâu quá để có lợi nhuận vậy giờ up acc lên mất bao nhiêu và có phải mua Vip không. Nếu mua Vip thì mất bao nhiêu?? Tổng thiệt hại bao nhiều :D.

sau 2 tháng nếu bạn dc 225 point thì nó sẽ trừ 100 point bonus(nói đúng hơn là nó chỉ cho mượn để bạn có thể tăng point hàng ngày thôi) và chuyển thành 125 VIP

up lên silver -->đây là điều kiện để có thể nhận lợi nhuận

sau khi up vẫn là 125 vip

khi đã up nó sẽ dựa vào số vip mà bạn có để chia lợi nhuận hàng ngày cho bạn-->1 đến 2 % trên tổng số vip bạn có

ok đọc 1 vài topic đã hiểu,mai reg chơi thử coi,mà tiền kiếm đc từ ref nhiều hay mà nhiều bác tuyển thế nhỉ

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

Mọi người chơi đông quá nhỉ. Chủ thớt cho hỏi 1 câu. Chơi 2 tháng thì lâu quá để có lợi nhuận vậy giờ up acc lên mất bao nhiêu và có phải mua Vip không. Nếu mua Vip thì mất bao nhiêu?? Tổng thiệt hại bao nhiều :D.
úp lên mất 10$ mua vip thì 1$ là 1 vip,ko đọc kỹ ah

ok đọc 1 vài topic đã hiểu,mai reg chơi thử coi,mà tiền kiếm đc từ ref nhiều hay mà nhiều bác tuyển thế nhỉ

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

úp lên mất 10$ mua vip thì 1$ là 1 vip,ko đọc kỹ ah

Tôi hỏi bác à mà trả lời có vẻ ghê gớm vậy. Sợ quá. Nếu tính như thế mua luôn cho nhanh. Chờ gì 2 tháng khi chỉ mất có 20-30$ :-s.

Tôi hỏi bác à mà trả lời có vẻ ghê gớm vậy. Sợ quá. Nếu tính như thế mua luôn cho nhanh. Chờ gì 2 tháng khi chỉ mất có 20-30$ :-s.

Hix,hiểu nhầm vấn đề rồi, đúng là chỉ với 10$ là có thể upgrade lên silver nhưng đầu tư quá ít thì sẽ bị lỗ đấy, lợi nhuận trung bình mỗi ngày chỉ là 1,5% từ số vip mình có thôi, phải trên 100 vip(100$) thì mới thấy rõ lợi nhuận đc, ko thì :(

Hix,hiểu nhầm vấn đề rồi, đúng là chỉ với 10$ là có thể upgrade lên silver nhưng đầu tư quá ít thì sẽ bị lỗ đấy, lợi nhuận trung bình mỗi ngày chỉ là 1,5% từ số vip mình có thôi, phải trên 100 vip(100$) thì mới thấy rõ lợi nhuận đc, ko thì :(

cám ơn bạn nhé :).

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

cho mình hỏi câu nữa. Số Vip đó tồn tại trong 1 tháng hay là mãi mãi. :-?

cám ơn bạn nhé :).

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

cho mình hỏi câu nữa. Số Vip đó tồn tại trong 1 tháng hay là mãi mãi. :-?

vip tồn tại đc 90 kể từ ngày nó đc sinh ra, mãi mãi thì zeek phá sản lâu rồi :D

vip tồn tại đc 90 kể từ ngày nó đc sinh ra, mãi mãi thì zeek phá sản lâu rồi :D

chính xác ,vip chỉ tồn tại trong 90 ngày thôi-->do đó bạn phải có chiến thuật hợp lý chơi cái này

ví dụ thường thì khi có vip ít người ta sẽ nuôi vip -->có nghĩa là lúc đó họ sẽ không lấy lợi nhuận mà chỉ lấy vip

sau khi có 1 lượng lớn vip họ có thể chọn lấy 1 phần vip và 1 phần lợi nhuận hàng ngày

---------- Post added at 07:27 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

các bác nếu có thắc mắc gì hãy cứ post lên đây nếu mình biết sẽ trả lời nhiệt tình

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

bác ng0c4nh có chơi thì ủng hộ mình nhé

up giùm chủ thớt kiếm thanks =))

Haiz các bác bàn luận vui quá! @_@
Mình xin nhắc lại 1 chút, hiện tại zeekrewards mới chỉ chấp nhận đầu tư(nạp tiền vào) qua 3 kênh đó là :
1 là visa
2 là AP
3 là Solid
Và chấp nhận thanh toán qua 2 kênh là solid( phù hợp với mọi đối tượng dù xa hay gần) và check( phù hợp với người mỹ)
Với mem vn chúng ta khi thanh toán nên chọn solid. Khi tiền về solid các bạn có thể xchanger qua LR hoặc AP ( phí khoảng 8%) hoặc buôn bán.
Sắp tới mình sẽ viết 1 bài hướng dẫn đổi tiền từ Solid sang AP hoặc LR cho ae yên tâm.
Vấn đề solid không có gì là quá phức tạp với mem việt nam cả! Nếu bác nào chơi HYIP thì có lẽ solid là quá quen thuộc ! Mọi thông tin sẽ đc update tại usd4vn.com
hoặc zeekrewardsvn.blogspot.com! Rất mong ae chú ý!
:binhsua101:

thanks bạn đã ủng hộ,hi vọng sẽ được hợp tác lâu dài với bạn!

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

ai có thắc mắc gì cứ post tại đây nhé,mình sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất :binhsua30:

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

up cho buổi chiều mưa nào :binhsua119:

vote kiêm thanks lên pro =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week

Most viewed of week