Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

bonus đâu nào

---------- Post added at 12:56 AM ---------- Previous post was at 12:44 AM ----------

binh6699 nhận ref chưa nhĩ

bonus đâu nào

---------- Post added at 12:56 AM ---------- Previous post was at 12:44 AM ----------

bác xem lại đầu topic dùm mình nha,thanks

---------- Post added at 11:24 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

cái này đầu tư có an toàn ko thế bác chủ hội :D

an toàn bác,mình nói chắc bác không tin nhưng hiện đã có người chơi khoảng 6 tháng trước rồi bá:binhsua57:c

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

bonus đâu nào

OK,đã nhận,thanks bác,cái này chơi phải kiên nhẫn 2 tháng đầu nếu chơi free để tích lũy point,sau khoảng 2 tháng nó có chế độ tự động chuyển point-->vip.Khi đó mình mới bắt đầu thu lợi nhuận(nhớ up lên silver nhé).Hiện tại trung bình lợi nhuận của mình là 2-3$/ngày sau 70 ngày chơi :binhsua57:

UP cho ông anh cũng đang chơi cái này mà 4 ngày rồi mới lên mạng được VNPT làm ăn khó chịu quá

kiên trì 2 tháng sau nso scam nghen

đừng quăng bom mình chứ bác,đã có người trong 4rum đầu tư hơn 2000 $ rồi nha bác-->đủ thấy uy tín của nó thế nào nhé

bạn cho hỏi nếu post càng nhiều ad có được càng nhiều điểm hơn không? dùng mạng 3g có sao không?

bạn cho hỏi nếu post càng nhiều ad có được càng nhiều điểm hơn không? dùng mạng 3g có sao không?

không bạn,bạn post 1 lần thôi vì nhiều lần cũng vậy à,không dc + điểm thêm đâu

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

phải up acc = 10$ à

cách tốt nhất là bác hãy post quảng cáo hàng ngày để kiếm point

sau 2 tháng theo lịch là 15/12/2011 nó sẽ tự động chuyển point->vip

khi đó hãy up lên silver vì nó tính lợi nhuận dựa vào vip,nếu bác up mà không có vip nào thì không có lợi nhuận đâu

Nếu muôn up ngay bây giờ thì bắt buộc phải mua vip thì mới có lợi nhuận,1 vip = 1 $ nhé bác

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

chủ thớt kiên trì, sau 2 tháng cũng :binhsua57: nha

mình bắt đầu thu lợi nhuận rồi bác vì mình chơi >2 tháng rồi :binhsua57:

sau 2 tháng đó có 225point,nó đổi thành bao nhiêu vip->up silver xong còn bao nhiểu vip?

sau 2 tháng đó có 225point,nó đổi thành bao nhiêu vip->up silver xong còn bao nhiểu vip?

sau 2 tháng nếu bạn dc 225 point thì nó sẽ trừ 100 point bonus(nói đúng hơn là nó chỉ cho mượn để bạn có thể tăng point hàng ngày thôi) và chuyển thành 125 VIP

up lên silver -->đây là điều kiện để có thể nhận lợi nhuận

sau khi up vẫn là 125 vip

khi đã up nó sẽ dựa vào số vip mà bạn có để chia lợi nhuận hàng ngày cho bạn-->1 đến 2 % trên tổng số vip bạn có

chắc ở mmo4vn mọi người đk hết rồi @.@
up hộ bác lên vậy

chắc ở mmo4vn mọi người đk hết rồi @.@
up hộ bác lên vậy

có gì chơi thì ủng hộ mình nhé,mình thì không thể bonus khủng như các đại gia khác nhưng mình đã chơi lâu hơn các bạn 1 tí nên cũng có đôi chút kinh nghiệm,các bạn hỏi gì nếu mình biết sẽ trả lời nhiệt tình :binhsua19:

up giùm bác chủ thớt, thanks em cái nhé =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom