• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hỏi về xác minh Verify tại Bet365

DucChungvn

Banned
Reactions
55
MR
0.000
Anh em cho hỏi muốn xac minh Verify Bet365 thì cần những gì là đủ em mới Up được cái Chứng minh thư [ID Card] mặt trước mặt sau.Còn cái Passport với Driving Licence thì có cần không và cả cái Postal Verification Code [PVC] là cái gì hả Ae

ID

Anh em cho hỏi muốn xac minh Verify Bet365 thì cần những gì là đủ em mới Up được cái Chứng minh thư [ID Card] mặt trước mặt sau.Còn cái Passport với Driving Licence thì có cần không và cả cái Postal Verification Code [PVC] là cái gì hả Ae

ID
Mình up passport phát là verify liền nhé nên mình nghĩ 1 trong 3 cái là đc rùi ^^

Verification of Your Account

Your account is fully verified and no further action is required.

MÌnh up CMND, voi Passport, bet365 nó thông báo CMND không có ngày sinh, không được, nhưng giờ nó không thông báo up thêm gì hết, chỉ có dòng chữ trên, mình đoán chắc là Verify xong, không biết đúng không !

Ai đã Verify xong hướng dẫn mình cái, thanks !

ở đây cho chơi PM không ta, còn mấy trăm, làm vài phát cho hết ăn tết cho ngon nào

ở đây cho chơi PM không ta, còn mấy trăm, làm vài phát cho hết ăn tết cho ngon nào
PM qua roadbet chứ bên này không có PM :D

Verification of Your Account

Your account is fully verified and no further action is required.

MÌnh up CMND, voi Passport, bet365 nó thông báo CMND không có ngày sinh, không được, nhưng giờ nó không thông báo up thêm gì hết, chỉ có dòng chữ trên, mình đoán chắc là Verify xong, không biết đúng không !

Ai đã Verify xong hướng dẫn mình cái, thanks !
nó thông báo vậy rồi còn đòi gì nữa

Veri bằng CMND, rồi kiếm cái gì có ngày sinh up tiếp cho nó.

Sao để biết no Verify mình rồi hả bạn
Nó sẽ có thông báo, đại loại ntn "
Your account is fully verified and no further action is required."

Bằng lái xe có ngày sinh trên đó thì cũng okay luôn...

ID

Trong blog mình có hướng dẫn đầy đủ bác có thể xem nhé,
như trong hình có 2 Step, vì vậy ta phải hoàn thành 2 step này.
ở step 1 up CMND rồi thì ở Step 2 sẽ up 1 trong 2 cái còn lại là passport hoặc bằng lái nhé

Em tưởng 365 nó phải gửi thư qua đường bưu điện cho mình để lấy cái code verify acc.
Thế bây giờ em up CMT với bằng lái xe mà ko có code verify có dc không các bác

Em tưởng 365 nó phải gửi thư qua đường bưu điện cho mình để lấy cái code verify acc.
Thế bây giờ em up CMT với bằng lái xe mà ko có code verify có dc không các bác

up xong 2 Step đó là xong rồi đó bác, trong blog mình có hướng dẫn hình ảnh đầy đủ đó bác

Em xong Step 1 rồi Step 2 em up bằng lái xe 365 nó ko chấp nhận tại chỉ có năm sinh thôi ko có Full ngày tháng, các bác cho em hỏi ngoài bằng lái và Hộ chiếu ra còn cái gì thông dụng mà dc nó chấp nhận ko các bác?

Em xong Step 1 rồi Step 2 em up bằng lái xe 365 nó ko chấp nhận tại chỉ có năm sinh thôi ko có Full ngày tháng, các bác cho em hỏi ngoài bằng lái và Hộ chiếu ra còn cái gì thông dụng mà dc nó chấp nhận ko các bác?
Chứng mình thư của m là chứng minh thư kiêu pháp à hay bên lào mà ko có ngày tháng chỉ có năm sinh.

Last edited:
Chứng mình thư của m là chứng minh thư kiêu pháp à hay bên lào mà ko có ngày tháng chỉ có năm sinh.
Chứng minh thư của ai ko có ngày tháng năm sinh vậy cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom