• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về VPS Free Amazon EC2

Vir

Junior
Reactions
62
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Em vừa mới đăng ký VPS Amazon EC2 Free Tier hồi sáng nay thành công bằng thẻ ACB Debit
Chiều nay lang thang trên mạng thấy có nhiều người dùng VPS free của Amazon bị trừ quá trời tiền
Cuối tháng nó cứ gửi bill về, gỡ thẻ cũng không ăn thua
Không biết anh em ta có ai xài bị chưa, em lo quá
Cái bảng giá của nó chỉ free trong giới hạn thôi
Mà băng thông mỗi tháng có 15GB thì làm sao mà đủ, thế nào cũng bị trừ tiền là cái chắc

Có bác nào đang xài thông não em phát cho em yên tâm với ạ
Đây là bill của bác Luân Trần admin ChiaSeCoupon

Del ngay VPS nghe mình đi, dùng azure hoặc GC. Kinh qua mấy acc rồi, remove ngay c c ở amazone.com, cần team làm cho luôn. Còn nếu là c c v thì thoải mái mà dùng

Del ngay VPS nghe mình đi, dùng azure hoặc GC. Kinh qua mấy acc rồi, remove ngay c c ở amazone.com, cần team làm cho luôn. Còn nếu là c c v thì thoải mái mà dùng
C C V là sao bạn ơi, mình add luôn cả mã bảo mật CVV lúc đăng ký rồi

Có phải ý bạn là gỡ bỏ C C thật, nếu là C C ảo thì dùng thoải mái không

thẻ ảo thì dùng tẹt ga 2 tháng sau không thanh toán nó khoá tài khoản, email liên quan. còn dùng thật thì tháo thẻ ra rồi dùng 2 tháng nó sẽ tự khoá. chứ mà để nó chảrge phí...mà mấy cái phí đó không rõ ràng và chẳng biết nó là cái phí gì.

thẻ ảo thì dùng tẹt ga 2 tháng sau không thanh toán nó khoá tài khoản, email liên quan. còn dùng thật thì tháo thẻ ra rồi dùng 2 tháng nó sẽ tự khoá. chứ mà để nó chảrge phí...mà mấy cái phí đó không rõ ràng và chẳng biết nó là cái phí gì.
mình tháo thẻ thật ra, sau 2 tháng liệu nó còn charge được không, cám ơn bạn, lỡ chơi tẹt ga rồi nó quất cái bill nghìn $ nữa là quăng thẻ luôn

nếu là thể debit thì ra rút hết tiền trong thẻ ra...nó không charge được vài lần là nó ngưng chảrge còn thẻ credit thì huỷ đi...không thì há mồm vì bị charge

mình tháo thẻ thật ra, sau 2 tháng liệu nó còn charge được không, cám ơn bạn, lỡ chơi tẹt ga rồi nó quất cái bill nghìn $ nữa là quăng thẻ luôn

nếu là thể debit thì ra rút hết tiền trong thẻ ra...nó không charge được vài lần là nó ngưng chảrge còn thẻ credit thì huỷ đi...không thì há mồm vì bị charge
vừa mới remove thẻ, close account luôn
cám ơn bạn
sẵn tiện bạn biết vps nào remote mượt, ram 1GB, 1vCPU, unlimited bandwidth, giá càng rẻ càng tốt không

vừa mới remove thẻ, close account luôn
cám ơn bạn
sẵn tiện bạn biết vps nào remote mượt, ram 1GB, 1vCPU, unlimited bandwidth, giá càng rẻ càng tốt không
https://mmo4me.com/forums/services.66/
Bạn vào đây này. Tìm ông nào bán hợp túi tiền. Mua 1 con mà dùng... :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom