Help Hỏi về việc withdraw pp limit 180days

wsnssiw

Senior
Reactions
203
MR
0.030
Hi,

PP mình bị limit gần hết 180days, cho mình hỏi là khả năng được with về bank là nhiu % và có thể add lại bank cũ đã add lúc trước vào để with được không, hay phải add bank khác?
Thanks.

rút về bank mà bạn đã add và rút lúc trước ấy.
nếu tiền có ko phải do hack hay gì đó ko sạch thì về 100% ( tất nhiên là đúng tên, đúng bank,)

bạn add lại bank cũ , đúng tên pp là 100% , còn những thứ khác thì ko giám nói ,đợi pro pp vào phán

Hi,

PP mình bị limit gần hết 180days, cho mình hỏi là khả năng được with về bank là nhiu % và có thể add lại bank cũ đã add lúc trước vào để with được không, hay phải add bank khác?
Thanks.

khả năng rút dc 100%

có thể add dc bank cũ

.

Cảm ơn mọi người.

1 bank account rút nhiều account limit 180 days?

Hôm nay vừa thử vô add bank cũ (lúc trước đã add xong remove) thì nó báo lỗi Bank đã được sd ở tài khoản PP khác, kì vậy nhỉ?

Hôm nay vừa thử vô add bank cũ (lúc trước đã add xong remove) thì nó báo lỗi Bank đã được sd ở tài khoản PP khác, kì vậy nhỉ?
vậy là bank đó bạn đã add vào pp khác hoặc nó vẫn nằm trong pp bị limit 180day. mún check thì vô add bank mà xem.
nếu còn thì rút về luôn khỏi add iếc j cho mệt

vậy là bank đó bạn đã add vào pp khác hoặc nó vẫn nằm trong pp bị limit 180day. mún check thì vô add bank mà xem.
nếu còn thì rút về luôn khỏi add iếc j cho mệt
thực sự là mình ko add bank đó vào acc pp nào nữa hết, và nó vẫn ko nằm trong pp bị limit luôn.
chắc ko add được bank cũ vô rồi.

Nhân tiện cho em hỏi thêm làm thẻ của bank nào nhanh gọn mà with tiền về nhanh nhi?.

Hi,

Thanks.

khi nào ko tự rút dc thì pm mình rút thuê cho khỏi soắn, tiền về 100%

.

PhamThi là trùm paypal rồi, quan trọng fee rút là bao nhiêu thôi

Kiếm cái vcb, acb, đang ký phát, add thẳng vào

cho mình hỏi, mình có 100$ muốn rút về bank thì có khả thi hông? fee là bao nhiêu ạ ^^

mai mãn hạn tù roài, phải có mail nó cho with mới được phép with àh mọi người ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week