Hỏi về ver paypal.

Rumbmt

Senior
Reactions
155
MR
0.071
Mình chưa bao giờ ver pp lên muốn hỏi: Tài khoản pp thông tin của mình ver với visa của ông anh có đc kôg, anh chị em help với. THANKS!:)

không được cậu ơi, visa phải đúng tên của bạn mới được nhé

bmt là bánh mì thịt, buôn ma túy
Mình chưa bao giờ ver pp lên muốn hỏi: Tài khoản pp thông tin của mình ver với visa của ông anh có đc kôg, anh chị em help với. THANKS!:)
hay ban mê chụt

PP mới đổi luật à? vậy mà mình cứ tưởng ver thì cần gì đúng tên chỉ cần thẻ đủ tiền và không ver cùng lúc với acc khác là được mà
With bank mới cần đúng info o_O

thẻ việt nam thì nó làm sao check đc bill mà đòi đúng info mới cho reg ??? Reg thoải mái nhé bạn, thẻ international ng ta chỉ check đc những thông tin cơ bản thôi.

pp nó check dc cả tên trên thẻ ak cậu.đang định mua vcc

Ngày xưa ver = vcc 1acc đến nay 7th rôi chưa thấy ? j hết.
Chủ thớt chưa có acc pp nào thì tốt nhất làm thẻ +info 9 chủ,còn ko thì pải lấy info của 03
Còn muốn clone acc thj ver bừa đi,limited thi fake giáy tờ

veri thì thế nào cũng được, nhưng khi rút tiền thì phiền phức thôi

thẻ việt nam thì nó làm sao check đc bill mà đòi đúng info mới cho reg ??? Reg thoải mái nhé bạn, thẻ international ng ta chỉ check đc những thông tin cơ bản thôi.

THANKS Các bác đã tư vấn nhiệt tình, bổ ích. e quyết định tự làm cái visa tên mềnh :D

name / ccnum / exp /cvv2 điền đúng là đc thôi, thường thì chả cần name cũng ver đc. Ko tin cậu thử đi, nhưng cứ bỏ name ông anh vào cho chắc, vậy là ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom