Help Hỏi về vấn đề xin auto post !

tungbui46

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Xin chào tất cả anh em trong PTU!
Tình hình là mình mới bước chân vào con đường PTU vì bên PTC giờ toàn cam nên chán.
Thời gian qua mình cũng đã tìm hiểu nhiều về PTU nhưng khi mình làm thì thấy thực sự rất khó khăn đặc biệt là việc post bài trên các forum. qua tìm hiểu thì mình thấy anh em nào chơi PTU đều có VPS,autopost....
Mình thì không dám xin VPS nhưng nếu bạn nào có autopost thì có thể share cho mình đc ko?
Mình rất cảm ơn!

Bạn nên vào hội của anh tututu hoặc lumzechai để được hướng dẫn cụ thể và được cấp auto post và một số hỗ trợ khác do chính hội tạo ra.PTU khác với PTC ở chỗ là cần người giúp đỡ bài bản tự mình tìm hiểu sẽ gặp rất nhiều khó khăn. :D . Chúc bạn thành công!

Đúng! mọi ng nói đúng lắm! bạn nên chụi khó post ! tầm trên 30 rum đã! đừng nên vội vàng!

Có thể lên GG search bản MPB về tập sự cũng được. Chứ mà mua Auto về rồi vừa auto vừa tập reg lại 4rum (do bị ban) cũng là một cách (tuy không hay lắm)

auto post chỉ là công cụ hỗ trợ nhỏ thôi chứ ko phải là 1 cách chiến PTU lâu dài và tốt nhất , cái tốt nhất là bạn đi post tay , gầy dựng uy tín cho các topic của mình mà thôi . Khi nào bạn post tay kiếm ra tiền thì hãy mua 1 bản Auto bản quyền về mà dùng .

auto có chơi hide link đc ko các bác nhỉ. chắc nó ban nick ???

ráng tìm hiểu đi bạn hồi mới chơi mình mất đến 6 tháng để kiếm dc 10$ đầu đời đó hihihi. khi bạn kiếm dc 0.5$/ ngày rùi thì show proof cho anh Bình luomzechai ảnh cho vô hội support đã lắm

ráng tìm hiểu đi bạn hồi mới chơi mình mất đến 6 tháng để kiếm dc 10$ đầu đời đó hihihi. khi bạn kiếm dc 0.5$/ ngày rùi thì show proof cho anh Bình luomzechai ảnh cho vô hội support đã lắm
thế này có đủ vào hội anh lumzechai ko nhỉ ;))

vào chém gió cái. Hiện đang là ref của Bác Kai ( hay còn gọi là rita - đúng không nhỉ?) thấy bác ấy support nhiệt tình, mới tập chơi đc 1 tháng tổng cộng 4 host dc 10$ @@ T.T. Hi vọng tháng này làm ăn khấm khá.
P/S: lưu ý G của bác lumzechai cũng là 1 G nổi tiếng nhưng hình như bác ấy chỉ nhận người choi 3x thôi thì phải?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,373
172,477
Latest member
nguyenhoanghau

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom