[Hỏi] Về vấn đề withdraw paypal đã limit

mình có 1 acc 200$ ăn mít 180 ngày. không đúng tên. liệu có with về bank ngay bây giờ được không.?
nếu không được thì sau 180 ngày acc mình có bình thường được không ( nghĩa là sent đi, nhận về, witth về bank, đổi tên được không)

mình có 1 acc 200$ ăn mít 180 ngày. không đúng tên. liệu có with về bank ngay bây giờ được không.?
nếu không được thì sau 180 ngày acc mình có bình thường được không ( nghĩa là sent đi, nhận về, witth về bank, đổi tên được không)
sau 180 ngày mới cho with về nếu đúng tên
with xong roài vứt acc, không làm gì được nữa

Vậy là mất toi 0.5$ rồi :binhsua32:
Vãi bác. 0,5$ bác withdraw về được em xin 1 slot nhé :))

- - - Updated - - -

Các thím nào ;)) định xài paypal lâu dài mình khuyên nên verify đi cho an toàn và không bị limit nhé :D

Vãi bác. 0,5$ bác withdraw về được em xin 1 slot nhé :))

- - - Updated - - -

Các thím nào ;)) định xài paypal lâu dài mình khuyên nên verify đi cho an toàn và không bị limit nhé :D
Verify nó cũng limit bạn à........mặc dù tiền sạch............

Tiện thể các bác cho em hỏi chút

- Paypal em đã verify ngon lành trước đây đã từng rút 1 lần về bank, tiền về ngon lành (50$)

- Giờ paypal em có ~200$, đám bạn em cũng tầm đó, tất cả đều đã verify

- Giờ em tính để bạn em dồn hết $ về 1 paypal của em, sau đó rút về bank để đỡ tốn nhiều lần 60K

Có khả năng nào bị limit trong trường hợp này ko các bác ?

Có bác nào đã làm thế này chưa ạ ?

Lúc trước thì dc nhưng h thì ko dám PP nó tưng tưng lắm :binhsua10:

nếu cậu còn mail gốc thì pm tớ nhé.5 ngày sau khi gửi acc cho tớ là bạn sẽ nhận $ ở bank việt nam.giá thỏa thuận

- - - Updated - - -

PP thì hên xui bạn àh.nếu bạn muốn thử.thì chia ra mỗi ngày 1 bạn send vào tk chính withdraw thôi.tránh send 1 lúc tất cả các acc vì khả năng limit rất cao

Verify nó cũng limit bạn à........mặc dù tiền sạch............
Khó hiểu nhỉ? Không verify cũng limit verified rồi cũng limit thế thì làm ăn gì :))

Khó hiểu nhỉ? Không verify cũng limit verified rồi cũng limit thế thì làm ăn gì :))
verify chỉ để xác minh thôi bạn ah.limit có nhiều lí do vì nguồn tiền bẩn chẳng hạn,giao dịch không rõ ràng.....bởi vậy mới sinh ra độ trust của paypal ;)

verify chỉ để xác minh thôi bạn ah.limit có nhiều lí do vì nguồn tiền bẩn chẳng hạn,giao dịch không rõ ràng.....bởi vậy mới sinh ra độ trust của paypal ;)
OK đã hiểu nên có tiền pp nên withdraw ngay về bank cho nó lành :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom