Hỏi về vấn đề Send $ ạ.

SweetCandy

Hero
Reactions
679
MR
0.001
Mọi người cho mình hỏi mỗi ngày mình đều send $ cho cùng 1 người khoãng vài chục $ thôi. Nguồn $ sạch và mình gửi luôn luôn có phí. Hôm nay khi send lại bị thông báo "We're sorry, but we can't send your payment right now" là sao ạ.

Bạn mới cài lại win à? hay login paypal ở máy tính khác vậy
Thử lại sau 24h nhé
Mỗi tối mình đều tắt modem và sáng mở lại. Không biết phải dạo gần đây mình send nhiều cùng 1 người bị thế không nữa.

Mọi người cho mình hỏi mỗi ngày mình đều send $ cho cùng 1 người khoãng vài chục $ thôi. Nguồn $ sạch và mình gửi luôn luôn có phí. Hôm nay khi send lại bị thông báo "We're sorry, but we can't send your payment right now" là sao ạ.
tình hình là bạn xóa cooki hết đi rồi hôm sau gửi, hoặc có thể chuyển trình duyệt. cả tuần nay mình ko gửi được vì login firefox với bkav chorme .hôm nay login 2 trình duyệt login firefox với bkav chorme vẫn gặp lỗi đó. mình login google chorme thì đc. chúc bạn làm thành công

tình hình là bạn xóa cooki hết đi rồi hôm sau gửi, hoặc có thể chuyển trình duyệt. cả tuần nay mình ko gửi được vì login firefox với bkav chorme .hôm nay login 2 trình duyệt login firefox với bkav chorme vẫn gặp lỗi đó. mình login google chorme thì đc. chúc bạn làm thành công

Cám ơn bạn hôm qua mình gửi được rồi. Lâu lâu Paypal nó bị gì đó thì phải.

hôm qua mình cũng ko send tiền dc, đợi 12h lại send dc. cũng email đó. bệnh pp lâu ngày khó chữa

mình thì add mail mấy bữa rồi dính luôn k gỡ ra dc cóntact mà lâu quá k thấy reply chán vãi:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom