Hỏi về vấn đề rút PP về bank !

sangnguyen

Senior
Reactions
148
MR
0.034
Hiện mjnh có rút tiền trong tk PP về về thẻ visa cua ACB , mjnh làm theo hướng dẫn tren 4rum,
mà mjnh thắc mắc có người bảo dc có người bảo không, vì cái visa Prepaid ACB của mjnh ko có tk bank chỉ có mỗi cái thẻ với bankonline de check thong tin GD,
mjnh nghe co người nói là phải báo với bank nữa , giờ cảm thấy rối rối hok bik sao, nen anh em nào đã từng rút về visa acb mà ko có bank co thể tư vấn dùm thank mọi người !

kenzomtk

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Dùng số thẻ in trên Card Visa của ACB điền vào phần bank lúc withdraw là được thôi bạn à , miễn là đúng tên và đúng số thẻ thì bạn sẽ nhận đc tiền thôi . ví dụ hôm nay rút thì tầm thứ 4 thì bạn sẽ nhận đc tiền thôi :)

oh thank tất cả các bạn, mjnh rut dc 2 ngày rồi thấy báo ben PP complate rồi, mjnh nhập 16 so tren visa nhu hướng dẫn mà tai mjnh xem thay có người bảo dc có ng ko vs co người nói phải báo bên bank mới nhân dc nen thấy thắc mắc thank moi người lần nữa vi giải đáp

ichdang

Senior
Reactions
104
MR
0.001
oh thank tất cả các bạn, mjnh rut dc 2 ngày rồi thấy báo ben PP complate rồi, mjnh nhập 16 so tren visa nhu hướng dẫn mà tai mjnh xem thay có người bảo dc có ng ko vs co người nói phải báo bên bank mới nhân dc nen thấy thắc mắc thank moi người lần nữa vi giải đáp

rút mấy $ vậy bạn. mình rút chả hiểu sao 10 ngày mới nhận được tiền chứ. support cho PP thì nó trả lại 60K tiền phí...nên chỉ mất 20k ngân hàng việt nam lấy thôi

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
lần đầu mình rút về ACB = thẻ prepaid cũng lâu, hình như >7 ngày. những lần sau thì nhanh hơn

đợi tí đi

mayman27k5

Hero
Reactions
757
MR
0.593
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thẻ Debit Prepaid số thẻ chính là số tài khoản luôn đó bác, nếu báo complete rồi thì cứ yên tâm khoảng 5 ngày là có $ trừ mấy ngày nghỉ (thứ 7, chủ nhật, lễ) có đôi lúc kéo dài đến gần 9 ngày mình đã bị, do bên ngân hàng VN nó chưa chuyển khoản thôi. Nếu có gì sai sót thì tiền trở về tk pp thôi nhé. Cứ yên tâm :D

hunterlovex

Junior
Reactions
69
MR
0.000
ngân hàng nào cũng đc trừ thằng viettinbank ra,t7 cn rút thì tiền chưa về là đúng rồi bét phải thứ 2 thứ 3 tiền mới về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week