• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về vấn đề pri

makemn1991

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Tớ mới vào nghề, tình hình là gõ cũng khác chắc tay, nhưng ko hiểu vì sao pri tăng liên tục mặc dù sai rất ít:(, anh em cho tớ vài lời khuyên

dưới 1k code tớ hay chọn thời gian 3~6h, pri có tăng cũng giao động <5. Khuyên bạn nên chọn ban đêm để gõ, pri có tăng thất thường thì gõ hơn 1h cũng giảm, từ 5~10k code thì không bị tăng lung tung nữa

chưa đc 600 code mà sai 17 code mà bác bảo ít
mình đánh 1k code sai có 25 mà nó vẫn lên 8 9 đó thôi
với lại pri còn phụ thuộc nhiều yếu tố như thời gian gõ, thời gian capt chờ, mạng, soft, số code đánh trong 1 lần log in... vân vân và vân vần
dĩ nhiên k thể thiếu yếu tố chính là hên xui =))

1k code sai 12 vẫn pri 7 đây :superman

Bác nên tham khảo kinh nghiệm giữ pri và các vấn đề khác như phần mềm, mạng miếc. Trong box captcha có đó

hình như gõ đúng 100% cũng bị tăng pri thì phải, ngoài kinh nghiệm ra nó cũng có phần hên xui :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom